Tuyển mem làm maloffers và posrev giá 19k/$ - Nhận đào tạo newbie!

=))
theo tớ biết admin Malo nói thì các sup không đc dùng AOL, VPN, HSS, Sup nào vi phạm sẽ bị delete account + k đc làm sup nữa
Hiện tại tớ cũng là sup malo nhưng cũng chỉ đc pay 20k :-? k hiểu cái anh sup mà trả bác 20k thì phải to cơ nào nữa :)

máy mình thì cấu hình yếu, làm malo mà có mấy cái site nhất là cái site xxx cứ vào là đơ cả máy, toàn phải bật 2-3 tab chứ ko dám bật nhiều, chắc lại aol chiến posrev quá :binhsua21:
Pos ko chiến = aol đại ca ạ

---------- Post added at 07:38 PM ---------- Previous post was at 07:34 PM ----------

Hiện tại tớ cũng là sup malo nhưng cũng chỉ đc pay 20k :-? k hiểu cái anh sup mà trả bác 20k thì phải to cơ nào nữa :)[/B]
Sup của tớ nhận 20k, trả cho tớ 19.5k, tớ trả cho mem 19k đấy. Hết nói chưa
Cậu tưởng đồng tiền với tớ to lắm hay sao mà ăn lời nhiều làm gì. Chẳng qua dạo này chẳng có ai đặt design thôi hơi thất nghiệp mới đi làm sup nhé :binhsua21:

Pos ko chiến = aol đại ca ạ

---------- Post added at 07:38 PM ---------- Previous post was at 07:34 PM ----------

Sup của tớ nhận 20k, trả cho tớ 19.5k, tớ trả cho mem 19k đấy. Hết nói chưa
Cậu tưởng đồng tiền với tớ to lắm hay sao mà ăn lời nhiều làm gì. Chẳng qua dạo này chẳng có ai đặt design thôi hơi thất nghiệp mới đi làm sup nhé :binhsua21:
vừa mấy hôm trước nói dùng aol, giờ lại ko.....bó tay

cả nữa này, với malo, mem làm = AOL, HSS, VPN account sẽ bị delete thẳng tay i-) AE suy nghĩ trước khi làm nhé

[email protected]

Biết sơ sơ, cần hướng dẫn nhiều.
Nhưng thấy bác ít online quá, ko biết làm sao, bác có thể cho giờ online thường xuyên của bác ko ? để tiện liên lạc
thanks

em 1 vé nữa :-ss.
yim: phonglinh203
Mấy site này chơi mail domain của hotmail được không. Reg chùm cho nhanh :-|
Chơi mấy site này reg 1 lần, vào làm hết offers 1 lượt rồi bỏ reg mail mới sau đó nộp list một thể ạ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week