Tuyển mem làm offer pay10 ngày 1 lần giá 18k/1$

Reactions
214
MR
0.000
Mình đang cần tuyển một số group và 1 số bạn làm site mới toanh!.:binhsua57:
Giá 18k/1$ 19k tự lo sock!.Thời gian đầu sẽ không cấp sock,khi các bạn cảm thấy làm ăn được với mình mình sẽ cấp đầy đủ phần mềm làm!.
Site có thể làm được bằng VPN,HSS và AOL.rule đơn giản, không quá cầu kỳ!.
Lịch thu acc :5 ngày thu acc 1 lần ngày hum sau pay luôn qua ĐA bank::binhsua57:
Credit anh em được tự check sau 12h đêm hàng ngày!.:binhsua119:.Để có hướng rút kinh nghiệm:)

Bạn nào muốn hợp tác pm cho mình yh: love_offer201x
CÁc bác cứ góp ý em sẵn sàng tiếp thu!.

---------- Post added at 11:01 PM ---------- Previous post was at 11:00 PM ----------

up cho bay cao bay xa

---------- Post added at 11:03 PM ---------- Previous post was at 11:01 PM ----------

up cho bay nhanh cùng các anh::binhsua120:

Last edited by a moderator:
UP !.Admin sẽ pay 6 ngày 1 lần!..5 ngày thu acc và ngày thứ 6 pay luôn cho các cậu:)!

---------- Post added at 05:11 PM ---------- Previous post was at 05:09 PM ----------

Tiếp tục tuyển mem!

Mình đang cần tuyển một số group và 1 số bạn làm site mới toanh!.:binhsua57:
Giá 18k/1$ 19k tự lo sock!.Thời gian đầu sẽ không cấp sock,khi các bạn cảm thấy làm ăn được với mình mình sẽ cấp đầy đủ phần mềm làm!.
Site có thể làm được bằng VPN,HSS và AOL.rule đơn giản, không quá cầu kỳ!.
Lịch thu acc :5 ngày thu acc 1 lần ngày hum sau pay luôn qua ĐA bank::binhsua57:
Tớ biết là sẽ bị ném đá bởi các cậu lo scam và tớ lại là 1 thành viên mới của diễn đàn!.Có thể chưa có sự uy tín!.:binhsua76:
Nên mong được sự góp ý của các bro!.Còn bạn nào thật sự muốn làm thỳ pm mình
love_offer201x
CÁc bác cứ góp ý em sẵn sàng tiếp thu!.

---------- Post added at 11:01 PM ---------- Previous post was at 11:00 PM ----------

up cho bay cao bay xa

---------- Post added at 11:03 PM ---------- Previous post was at 11:01 PM ----------

up cho bay nhanh cùng các anh::binhsua120:
dù ít hay nhìu thì bạn cũng phải lo socks cho mems chứ ...vì đã là mems mấy ai có socks mà làm chứ .chỉ có bọn đi ăn cắp site khác về làm thôi :binhsua08:

trong thời gian qua net có vấn đề đã ổn định trở lại mong anh em ủng hộ :binhsua169:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom