Tuyển mem lam trên androi

android bây h dễ ăn thế sao mà ngày 100$ =)),thế hot quá, làm vỡ mặt ra ngày chắc đc 20--30$ , giờ site nào nó cũng hầu như chặn giả lập , rate sao cao như hồi đầu =.=,pay toàn bằng gilf là chính, kiếm của bọn android nào dễ như xưa mà 100$/1day =))

android bây h dễ ăn thế sao mà ngày 100$ =)),thế hot quá, làm vỡ mặt ra ngày chắc đc 20--30$ , giờ site nào nó cũng hầu như chặn giả lập , rate sao cao như hồi đầu =.=,pay toàn bằng gilf là chính, kiếm của bọn android nào dễ như xưa mà 100$/1day =))
cậu không dễ nhưng người khác dễ. Với lại gift ko phải tiền à.

Thế éo nào mình ko vỡ mặt mà ngày vẫn 5 xịch :m122:

Toàn là thánh android. Nhưng sau bức màng này còn các thánh hơn, mỗi ngày hơn 200$. Vãi hàng kinh.

Thông báo các bạn số lượng tuyển mem giới hạn các bạn đã làm androi ai muốn làm thêm một ít pm yahoo tớ nhé nhớ add nik vào rồi nhắn tin nhé ko add nik lộn xộn

các bạn lam ip nào mình biết hết thống kê được hết con nào lead hay không và ai đã làm con đó

hiện tại mình đã có các app ios bạn nào lam được tốt pm nhé.số lượng tuyển mem rất hạn chế chỉ tuyển vài người nữa thôi ai làm trên mobile,bluestack rồi pm nhé

mình cần tuyển thêm 2 ban nữa làm app androi hoặc ios nhé ai lam rồi pm nhé yahoo hoangtua5

mình có đt androi thôi thớt nhưng không bít làm ntn thớt hướng dẫn đc ko làm ăn lâu dài :binhsua168:

Cho xin 1 slot nè Pm Yahoo chữ kí nhé thớt Pm yahoo thớt wai k dc toàn nhận
Lưu ý: Người nhận phải trả lời một trong các tin nhắn của bạn trước khi bạn có thể gửi tiếp cho hoangtua5.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week