Tuyển mem offer pay daily

up up

Cái bạn chủ thread này kiêu thật ... nhờ member up thread tuyên mem... người ta pm thì ko trả lời .. add friend thì từ chối ... tuyển mem nữa hay kot hì nói với người ta 1 tiếng đâu cần thiết phải kiêu kỳ như vậy đâu :binhsua10:

Cái bạn chủ thread này kiêu thật ... nhờ member up thread tuyên mem... người ta pm thì ko trả lời .. add friend thì từ chối ... tuyển mem nữa hay kot hì nói với người ta 1 tiếng đâu cần thiết phải kiêu kỳ như vậy đâu :binhsua10:
người ta là con gái mà,với lại theo mình được biết thớt ko tuyển mem 1 tháng cách đây rồi:binhsua14:
Ghi cái notice: DỪNG TUYỂN MEM CHO ĐỠ NHẦM LẪN:binhsua02:

Chào các bạn, hiện tại bên mình chưa cần thêm người, tuy nhiên các mem của mình vẫn có thói quen up proof. khi nào cần thêm mình sẽ up toppic nha. thanks all

Chủ thớt đã thông báo là ngừng tuyển mem rùi mà các bạn.;))

- - - Updated - - -

1 ngày đây ư . Pro quá :binhsua07:
Nếu bạn nghĩ đó là 1 ngày,thì đó chính là 1 ngày ;))

Mình đã up thông tin ngừng tuyển mem vào ngày 27-1 với nội dung như sau: "Chào các bạn, hiện tại bên mình chưa cần thêm người, tuy nhiên các mem của mình vẫn có thói quen up proof. khi nào cần thêm mình sẽ up toppic nha. thanks all". Là do bạn ko đọc kỷ thôi, đừng trách mình nhé...
Tết nên mình nhiều việc ko trả lời được, còn add friend thì list đã quá đầy, chỉ khi nào mình xác định là bạn bè or là mem làm với mình thì mới add, còn người lạ thì ko có thói quen add. Thanks bạn đã quan tâm toppic

- - - Updated - - -

có ai nói 1 ngày đâu trời! éo tin 1 ngày chừng đó!

Do bạn ấy ko nói rỏ, bạn ấy làm dc 200k ngày hôm đó thui. Mình gởi thêm bạn ấy 300k tiền xe về quê đó mà ^^

3 Proof new tieuthulama

Hi .do mấy bữa rùi lu bu wa quên up proof,sr tieuthu nhe,nay up 1 lúc luôn,hihi

Attachments

41.7 KB · Views: 52
    34.2 KB · Views: 47

Vậy mà bảo ko làm site VN... thế mà cũng lao đầu vào....hết site làm rồi à =)).. có cần cho 1 slot vào nhóm lại không =))

THông báo, theo quan điểm của ông bà ta thì ngày 1.1AL mọi ng sẽ ko ra tiền, vì vậy mình sẽ ko pay vào ngày này nhé. mem cứ nộp acc bình thường, ngày 2 mình sẽ pay. Thanks all

SoRRy mem nhiều. Tình hình là mình ko thể check acc được. Mở mắt ra đã say xỉn. Kết quả là qua tết mới pay dc. Mem thông cảm nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week