Tuyển mem và Group chiến site off mới ra lò(nóng hổi đây pakon)

ka_ka_lot

Senior
Reactions
233
MR
0.002
Tình hình là mới nhận site mới và cần 1 số mem và Group chiến good và biết cách chiến site dạng (earn point)
Vào vấn đề ko cần nói nhiều vì chỉ tuyển những bạn biết cách chiến chứ ko có tg hướng dẫn mong pakon thông cảm!^-^
Site hiện tại tới cuối tháng sẽ tổng kết và paid còn đợt sau có thể 10ngay hay 15ngay.
Làm được nhiu ăn bấy nhiu ko có chuyện admin hay sub gian lận và ăn chặn nên các bạn cứ yên tâm mà cày cuốc.
Mọi vũ khí và đạn dược để chiến các bạn tự lo hết:))
Làm xong acc nào lưu user+pass+so point lại cuối đợt send qua để mình tổng kết và paid
Mem 19k
Group 20k
Thể hiện qua chất lượng khi tổng kết tùy vào kết quả mà giá paid có thể cao hơn và bonus phụ thuộc vào các bạn.
Chốt lại chỉ tuyển người thật sự muốn kiếm tiền và có tinh thần làm việc.Những loại người rảnh rỗi có tinh thần phá hoại+đầu chứa ximang....lặn dùm cho nước nó trong nhé(còn nếu vẫn thick pm như những lần trước thì cứ pm anh cho khúc xương mà gặm :D)
Các pro và mấy anh đại+máu mặt trong rum chém nhẹ tay và có băm thì băm nhẹ thui nhé đừng ném gạch em tội nghiệp vì em chưa mua mũ bảo hiểm bể đầu tội nghiệp;)
PM yahoo: kid_mmo

Last edited by a moderator:
ec pro nào hướng dẫn cách chơi mấy trang này với làm mãi mà lẹt đẹt quá, ac nao cũng chỉ được có 50 point

nếu họ biết làm và bạn cũng chẳng cấp gì thì có lý do gì để họ làm cho bạn kô , làm trc tiếp admin kô hơn ah . Lại còn site dang earn point , dạng này mới nha :))

nếu họ biết làm và bạn cũng chẳng cấp gì thì có lý do gì để họ làm cho bạn kô , làm trc tiếp admin kô hơn ah . Lại còn site dang earn point , dạng này mới nha :))
Đã xuất hiện 1then rảnh hơi đầu chứa ximang.Cũng biết chữ mà sao lại đọc xong toppic rùi vẫn thick 3 hoa thế nhỉ?Up cho ai cần còn những loại chỉ biết gặm xương và chuyên đi cắn trộm hay đả kick ng khác thì ko chấp:D Nói như thèn này ai cũng biết admin hết thì chắc sẽ chẳng có G hay sub nào tồn tại cả nhi~:)) Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm!^-^ lặn dùm cho nước nó trong nhé đầu ximang:D
Lên cho ai cần nào. Đã test thử 3 acc đều trên 2$/1acc ai cần cứ pm.

---------- Post added at 10:18 AM ---------- Previous post was at 10:18 AM ----------

up :D nhé đã add nick
ok cậu khi nào onl pm nói chuyện:D

---------- Post added at 10:20 AM ---------- Previous post was at 10:18 AM ----------

Mới học offer 1 tháng, chỉ biết làm off cho group :(. Dù sao vẫn up cho bạn.:binhsua02:
thanks nếu có nhã hứng pm test site được thì chiến nhé.

Đã xuất hiện 1then rảnh hơi đầu chứa ximang.Cũng biết chữ mà sao lại đọc xong toppic rùi vẫn thick 3 hoa thế nhỉ?Up cho ai cần còn những loại chỉ biết gặm xương và chuyên đi cắn trộm hay đả kick ng khác thì ko chấp:D Nói như thèn này ai cũng biết admin hết thì chắc sẽ chẳng có G hay sub nào tồn tại cả nhi~:)) Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm!^-^ lặn dùm cho nước nó trong nhé đầu ximang:D
Her her!! gió đang tới

Đưa ra để góp ý mà chửi bới y như dân vô học vậy ?
-Thứ nhất làm sub kô cấp đồ thì chia sẻ kn là chuyện bình thường hãy nhìn ngocanhgtvt , loveland ,...
-Thứ hai kô có cái site nào gọi là site dạng earn point cả . Nói site dạng earn point là cực kỳ thiếu hiểu biết về off , khi nói đến site offer thường đi kèm net ví dụ như (cpa,leadbolt,wall,v.v....) .Núp dưới cái chữ earn point thực ra là link đến với những con offer yêu quí mà thôi . Nếu cần admin có thể thay chữ earn point đó bằng "sao mày ngu mà cũng đòi tuyển mem thế" thì vẫn làm off như bình thường thôi :)

Giờ thì hiểu tại sao có rất nhiều pro mà họ kô bao giờ vào share kn ở cái box này 1 phần là nhờ những thành phần như chủ thớt đó :)

Đưa ra để góp ý mà chửi bới y như dân vô học vậy ?
-Thứ nhất làm sub kô cấp đồ thì chia sẻ kn là chuyện bình thường hãy nhìn ngocanhgtvt , loveland ,...
-Thứ hai kô có cái site nào gọi là site dạng earn point cả . Nói site dạng earn point là cực kỳ thiếu hiểu biết về off , khi nói đến site offer thường đi kèm net ví dụ như (cpa,leadbolt,wall,v.v....) .Núp dưới cái chữ earn point thực ra là link đến với những con offer yêu quí mà thôi . Nếu cần admin có thể thay chữ earn point đó bằng "sao mày ngu mà cũng đòi tuyển mem thế" thì vẫn làm off như bình thường thôi :)

Giờ thì hiểu tại sao có rất nhiều pro mà họ kô bao giờ vào share kn ở cái box này 1 phần là nhờ những thành phần như chủ thớt đó :)
Hoho lại nữa rùi! có ai chọc phá chú đâu mà cứ đi thick cắn ngta thế nhĩ?Nếu mà pro thì làm ơn đừng fanh chỗ khác kiếm mấy pro mà đàm đạo nhé em gà mới vào nghề thui chẳng dám so sánh với bác.Toppic em lập ra tuyển mem cũng đâu có đụng chạm gì tới anh đại pro hiểu biết nhiều như bác mà sao bác cứ thick cắn đít ngta thế nhĩ.:)) Ở nhà thiếu.... ăn ko đủ hay sao mà cứ lên đây táp đít ngta là sao?:))

---------- Post added at 12:10 PM ---------- Previous post was at 12:07 PM ----------

uppppp cái kiếm cái thanks và chúc bạn đông khách
đã thanks"D

---------- Post added at 12:10 PM ---------- Previous post was at 12:10 PM ----------

uppppppp kiếm cái thank
thanks bạn:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week