Tuyển memb làm offer ! Duy nhất 1 slot /tuần!

MÌNH CHỈ GÓP Ý THẾ THÔI CHỨ ĐÂU GIÁM CHỈ DẠY GÌ :). BIẾT THÊM ĐƯỢC ÍT. CÁC NEWBIE CỨ ĐỌC KỸ VÀ CÂN NHẮC. MÌNH ĐÂU KÊU ĐỪNG VÀO GROUP CẬU, CŨNG ĐÂU CHÊ GÌ GROUP CẬU ĐÂU.
"Bận gì mà để chế độ offine : Mình thử đổi pass sock cái là ngoi lên đòi:p:p:p ! ( Cái này mình nghi các bạn do thám )" NÓI SẠO KINH THẾ. NGỦ ĐÊM SÁNG DẬY LÀM THẤY PASS SOCK ĐỎI :) KO HIỂU LÝ DO. THÌ RA LÀ ĐỂ XEM MÌNH CÓ FẢI DÒ THÁM KO :).
MÀ DÒ THÁM LÀ GÌ THẾ? ĂN CẤP LIST OFF LÀM GÌ? GIẢI THÍCH HỘ CÁI. :).
BẬN VIỆC LÀ FẢI XIN NHÉ.. BẬN NGÀY NÀO FẢI XIN, KO THÌ LÀ DO THÁM ĐẤY. MINH TƯỞNG CỨ BÁO CÁO VÀO CUỐI TUẦN LÀ BẬN KO LÀM ĐƯỢC LÀ ĐƯỢC. AI NGỜ...:). CÁC BẠN VÀO SAU RÚT KINH NGHIỆM NHÉ.

EM CHỈ GÓP Ý NEWBIE TÍ THÔI, KO CỐ TÌNH MẠO FẠO GROUP MẤY ANH. ĐỪNG CHÉM EM NỮA. ĐỌC KỸ LẠI ĐI EM ĐÂU CHÊ GROUP HAY FÊ FÁN GÌ ĐÂU :).

UP LÊN CHO GROUP TUYỂN ĐƯỢC NHIỀU MEMB TỐT NÀO. NGU - LƯỜI TRÁNH RA NÀO. :)

Em thấy bác cũng nhiều tuổi rồi mà cách hành xử và có những phát ngôn thiếu người lớn quá. Em thấy bác nhiều tuổi nên cũng phần kính nể, nhưng em đang dần thấy khinh bác rồi. Tốt hơn là bác đừng nói gì nữa, càng nói em càng thấy thất vọng với bác. Đây là Topic tuyển memb của G nên bác thận trọng với những phát ngôn của mình. Bác đừng hành xử theo kiểu "Không ăn được thì đạp đổ" như thế. Chẳng có gì hay ho cả, mà lại mất đi nhân cách của người lớn tuổi. Xin lỗi bác vì em nói nặng lời.

Em thấy bác cũng nhiều tuổi rồi mà cách hành xử và có những phát ngôn thiếu người lớn quá. Em thấy bác nhiều tuổi nên cũng phần kính nể, nhưng em đang dần thấy khinh bác rồi. Tốt hơn là bác đừng nói gì nữa, càng nói em càng thấy thất vọng với bác. Đây là Topic tuyển memb của G nên bác thận trọng với những phát ngôn của mình. Bác đừng hành xử theo kiểu "Không ăn được thì đạp đổ" như thế. Chẳng có gì hay ho cả, mà lại mất đi nhân cách của người lớn tuổi. Xin lỗi bác vì em nói nặng lời.

Mình đạp đỗ cài gì trời. mình chỉ góp ý tí cho newbie. Mình đâu cấm ai vào group các cậu nhỉ. mình nghĩ sao nói vậy thôi. các newbie đọc và tự quyết định, mình ko thêm bớt hay cố tình phá đám gì nhé. :). Mình biết đây là chỗ các bạn tuyển memb và mình cũng ko muốn nói nhiều, chỉ nhắc newbie tí và bạn Chung khen là Chuẩn nhé. có bạn @huynhphong bay vào và Các bạn đã cố tình lôi mình vào và gạch đá mình nên mình nói hết những gì mình nghĩ thôi. có lỡ đụng chén cơm ai thì mình xin lỗi nhé. ko cố ý nhé :)

Mình đạp đỗ cài gì trời. mình chỉ góp ý tí cho newbie. Mình đâu cấm ai vào group các cậu nhỉ. mình nghĩ sao nói vậy thôi. các newbie đọc và tự quyết định, mình ko thêm bớt hay cố tình phá đám gì nhé. :). Mình biết đây là chỗ các bạn tuyển memb và mình cũng ko muốn nói nhiều, chỉ nhắc newbie tí và bạn Chung khen là Chuẩn nhé. có bạn @huynhphong bay vào và Các bạn đã cố tình lôi mình vào và gạch đá mình nên mình nói hết những gì mình nghĩ thôi. có lỡ đụng chén cơm ai thì mình xin lỗi nhé. ko cố ý nhé :)
;);););)
Thank cậu úp topic giùm nhé ! Nhờ cậu mà mình vừa tuyển thêm đc 2 memb nữa !:p:p:p chả sao đâu cậu à ! Các memb vào đây có thể đọc những dòng này và lưu ý cho bản thân mình nhé !;);)
Làm được hãy vào ! Không làm đc đừng vào làm tốn công bọn mình !

;);););)
Thank cậu úp topic giùm nhé ! Nhờ cậu mà mình vừa tuyển thêm đc 2 memb nữa !:p:p:p chả sao đâu cậu à ! Các memb vào đây có thể đọc những dòng này và lưu ý cho bản thân mình nhé !;);)
Làm được hãy vào ! Không làm đc đừng vào làm tốn công bọn mình !

GIỜ C MỚI SÁNG RA À. NÓI THẾ NÀY THÌ TOPIC CẬU ĐI ĐÚNG HƯỚNG, LỜI NHẮC NHỞ CỦA T CŨNG ĐÚNG MỤC ĐÍCH LÀ NHẮC NEWBIE CÂN NHẮC VÀ GIÚP C TÌM ĐƯỢC MEM PHÙ HỢP. HẠN CHẾ THIỆT HẠI ĐÔI BÊN RỒI. MÌNH ĐÂU CÓ RẢNH MÀ ĐI FÁ CƠM AI. SUY BỤNG TA RA BỤNG NGƯỜI. HAI VL....
KẾT THÚC VẤN ĐỀ. CƠM AI NẤY ĂN, NHÀ AI NẤY Ở. NEWBIE ĐỌC VÀ CÂN NHẮC. PHÙ HỢP THÌ BAY VÀO, KO THÌ VÀO THIỆT HẠI CHO ĐÔI BỆN :).

UP CHO C FÁT NỮA :)

ông này ở nghệ an phải không nhỉ.hôm bữa thấy đăng tuyên trên chợ vinh mà không tham gia được.để hôm nào thi xong rồi đăng kí 1 slot :D:D:D

Group còn tuyển không thớt ơi? CHo mình xin 1 slot nhé
Pm yahoo mà không thấy trả lời
YH: kissspy007
Phone: 0918-714-760

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,231
Latest member
8daybingo