Tuyển Member làm Offer site US đến nhà, 4 người duy nhất!

hix. làm off cho mấy bác này chắc phải cắm đầu như cày game quá, kiếm dc 4-5tr 1 tháng cũng trả giá cao lắm

Đúng rồi bạn, không có việc gì làm kiếm tiền bằng sức lao động mà không phài vất vả. Đối với người có điều kiện hay ăn bám gia đình thì 4-5 triệu không là gì, nhưng với những người khác thì đó là mồ hôi và công sức lao động, cho nên nó có ý nghĩa.

Hưởng theo doanh thu hay là thời gian vậy bạn, mình đã pm yahoo!

tiếc quá đang ở Đà Thành lại còn bận học chuk ko cuốn gói vào SG ở vs bác rùi:eek:

Ps: đặt cục gạch cho năm sau nữa:D

Tuyển mem cho group mới với nhiều chế độ và máy tính hỗ trợ tối đa kỹ thuật làm offer mới cho năng suất cực cao, mang lai thu nhập cao thỏa đáng cho các bạn. Chần chờ gì nữa. hãy nhanh tay đăng ký nào các bạn!

Tuyển mem cho group mới với nhiều chế độ và máy tính hỗ trợ tối đa kỹ thuật làm offer mới cho năng suất cực cao, mang lai thu nhập cao thỏa đáng cho các bạn. Chần chờ gì nữa. hãy nhanh tay đăng ký nào các bạn!

mình cũng ở sg, nhưng bận đi học ban ngày, không biết có nhận làm online nộp acc lại không?

Tuyển mem cho group với nhiều chế độ và máy tính hỗ trợ tối đa kỹ thuật làm offer mới cho năng suất cực cao, mang lai thu nhập cao thỏa đáng cho các bạn. Chần chờ gì nữa. hãy nhanh tay đăng ký nào các bạn!

Tuyển mem cho group với nhiều chế độ và máy tính hỗ trợ tối đa kỹ thuật làm offer mới cho năng suất cực cao, mang lai thu nhập cao thỏa đáng cho các bạn. Chần chờ gì nữa. hãy nhanh tay đăng ký nào các bạn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,154
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week