Tuyển Member Làm Site Wall và Banner

Status
Not open for further replies.

Jounouchi

Newbie
Reactions
120
MR
0.000
W ít gây hấn với ai nhưng hễ cái là lôi mod vào khoe mẽ làm thấy ngứa tay, trên 4rum này ko ít người giao thiệp thân với cả admin lẫn mod ở nhiều lĩnh vực, nhưng chả bao giờ thấy họ hé răng nhắc đến để chứng tỏ ?! Bạn pro cỡ nào :)

Bởi vì ta là Gà Jou mà...cậu vào topic xin làm mem à...ko thì vào làm gì...rãnh nhỉ....

hoangvulonghp

Banned
Reactions
27
MR
0.000
Thế thì xin lỗi mod miếc óe gì cũng chỉ là bù nhìn thôi ... làm mod như thế làm cl gì nghỉ mẹ đi :binhsua08: xã hội bất công khi để những cái thằng lừa đảo như mày còn tồn tại :binhsua06:

blackred1212

Senior
Reactions
267
MR
0.973
các bác cho hỏi banner là net nào thế nhỉ, mình làm các site thấy toàn BLDV, ksix, sonic ... ko thấy cái nào là banner. Hay đây là từ chỉ cái gì thế. các bác giải thích hộ em với

Thế thì xin lỗi mod miếc óe gì cũng chỉ là bù nhìn thôi ... làm mod như thế làm cl gì nghỉ mẹ đi :binhsua08: xã hội bất công khi để những cái thằng lừa đảo như mày còn tồn tại :binhsua06:

Chỉ có thằng mặt ngu như mày bám dai như đĩa mới bò vào topic này thôi =))....tốt nhất về nhà soi gương đi nha cưng.. rãnh rỗi sinh nông nỗi.. đúng là newbie...=))

Chỉ có thằng mặt ngu như mày bám dai như đĩa mới bò vào topic này thôi =))....tốt nhất về nhà soi gương đi nha cưng.. rãnh rỗi sinh nông nỗi.. đúng là newbie...=))
óe biết thằng nào mạt ngu đâu ! Phát ngôn ngu vcl ! ai mới vào nghề mà ko phải là newbie ! thế mày đã từng làm newbie rồi đấy thôi ? mà cái loại mày hơn đc *** ai đâu mà tinh vi :binhsua08: loại người như mày chỉ 3 từ thôi : " thằng cùi bắp " ... não bộ mày chắc *** phát triển hay sao mà ko phân biệt đc đâu là newbie :binhsua01: thằng bán bắp :binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,485
Latest member
huynhcuong93

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week