Announce Tuyển MOD Forum

Status
Not open for further replies.
Huỷ ĐK - cám ơn tất cả những người đã vote cho mình hj:binhsua141:

Last edited by a moderator:
Có box cntt thì xin 1 vé làm bác sĩ nhá

thấy mọi người dk mod mình cũng thử dk mong được adm xem xét.

Họ và tên: Phan Chí Trung
Nơi ở hiện tại: Trường An - Vĩnh Long
Địa chỉ Email (Yahoo): [email protected]
Số điện thoại:0939479294
Box muốn làm MOD: Captcha
Tình hình hiện tại của BOX: box captcha dạo này bão nhìu + nhìu mem cứ lập 2pic không cần thiết khiến loạn cả box tạo điều kiện cho spamer oành hành.
Ý tưởng để phát triển BOX: Support các vấn đề liên quan đến captcha cho new và tất cả các mem cần giúp đỡ. Giúp 1 tay cho themen quản lý box captcha, hạn chế spamer cho box.

Uhm, như bác đã nói, dạo này box cap có một số Mem hay lập nhiều pic + với hiện tượng Spam ( em hết rồi nhé ), có vẻ khó theo dõi và gây khó khăn cho các Mod. Với tình hình thế này em nghĩ bổ sung thêm Mod cho box cap là điều hợp lý, với lại bác trung11 cũng đã đóng góp khác nhiều cho ae trong box cap ( cái này chắc ai cũng biết ) rất mong Admin xem xét lại trường hợp của bác.

Thanks all for read!

Họ và tên: Nguyễn Duy Bảo
Nơi ở hiện tại: Thành phố hồ chí minh
Địa chỉ Email (Yahoo): fly.b_1997
Số điện thoại: 01867755232
Box muốn làm MOD: IT Zone
Tình hình hiện tại của BOX: Vì là MMO nên Box IT Zone vẫn chưa được mọi người chăm chú tới , đôi khi có một vài tool useful post ở đó
làm cho member cần sử dụng :)
Ý tưởng để phát triển BOX: Thường xuyên post bài về IT nhưng thuộc khu vực MMO như tool , tutorial , vân vân để giúp member mới của MMO hiễu rõ hơn và giúp mọi người dễ dàng tìm cách giải đáp hoặc thắc mắc của mình :)
Đôi lời giới thiệu về mình : Minh là một người đã từng trải qua rất nhiều lĩnh vực : UG , IT , Webmaster , Manager Game , Service VN , Hack Game vân vân !
tuy mình mơi 16 tuổi nhưng khả năng học hỏi và tìm tòi là vô hạn , hiện tại mình đang làm một quản lí tại một game private của vn có số lượng member lớn !
và là một quản lí của một trang website chuyên về game khác , cũng là tổng quản lí của dịch vụ tăng thứ hạng website , là một trong những người am hiễu những lĩnh vực trên , mình biết rõ nên làm gì và làm gì khi trở thành một Moderator ! Luôn luôn làm tốt trách nhiệm và giúp đỡ member :) , cố gắng đưa MMO VN lên một tầm cao mới của VN nói riêng và thế giới nói chung !

Thân :)

Họ và tên: Phạm Ngọc Thắng
Nơi ở hiện tại: Quảng Bình
Địa chỉ Email (Yahoo):[email protected]
Gmail : [email protected]
Số điện thoại:0935019266
Box muốn làm MOD: Small exchange hoặc Report Scam
Tình hình hiện tại của BOX: Là trung tâm mua bán nhộn nhịp của cả 4rum, tuy nhiên hiện tượng scam vẫn tràn lan, lợi dụng những Newbie hoặc những người ít giao dịch ở 4rum giả danh người uy tín (clone nick) để Scam.. hoặc rất nhiều chiêu bài khác. Các topic mua bán đã hoàn thành xong mod vẫn chưa close.. Cũng tâm huyết với MMO4ME, đăng ký nhiều lần mà vẫn chưa thành công, hiện nay mình cũng không mua bán lớn, không làm dịch vụ nữa nên có nhiều thời gian để vào chăm sóc box
Ý tưởng để phát triển BOX: Kiểm soát các topic trao đổi mua bán, nhắc nhở Newbie giao dịch cùng Kết hợp với Trung gian và mod report Scam để phát hiện những trường hợp nghi ngờ để cảnh báo với ace

hy vọng ace ủng hộ nhiệt tình nhé!
thanks all

ai cho quote lại rồi spam vote trong này thế :m082:

ai cho quote lại rồi spam vote trong này thế :m082:

Bác cho em hỏi, vì sao các bài của member mmo4vn vote + lại bị delete ???
Spam ư ???
Vi phạm rules ư ???

bác becre88 nói gì mà chẳng hiểu . người ta ủng hộ thì vote bình thường lại kêu spam.. làm việc cho hợp lý tí đi

Bác cho em hỏi, vì sao các bài của member mmo4vn vote + lại bị delete ???
Spam ư ???
Vi phạm rules ư ???
bác becre88 nói gì mà chẳng hiểu . người ta ủng hộ thì vote bình thường lại kêu spam.. làm việc cho hợp lý tí đi

:m082: vote = thanks ko vote = cách up post nhé các bạn

:m082: vote = thanks ko vote = cách up post nhé các bạn

vậy à, giờ tôi mới biết.
Bác làm ơn delete hết mấy cái vote trong 27 trang còn lại giùm cho đúng Rules của bác nhé.
Lộng quyền.

vậy à, giờ tôi mới biết.
Bác làm ơn delete hết mấy cái vote trong 27 trang còn lại giùm cho đúng Rules của bác nhé.
Lộng quyền.
Nói ít thôi, chắc luật mới sửa đổi:binhsua146::binhsua146::binhsua146:

e xin phép góp ý cái này :p, có gì hok đúng bỏ qua cho e :-s

Vote cho ông anh nhận chức ! Em xin trở lại và làm trợ lý cho anh ;)

ủng hộ bác canawan 1 vé làm mod nhé

Vote canawan 1 phiếu nhé :).

Vote 1 phiếu cho đại ca :D

vote cho c, t thấy c rất xứng đáng, cho lên làm mod luôn ko cần try mod nữa, nhưng nói thật bài viết dù cũ hay mới thì cứ để đấy đừng xóa đi làm gì, để lại lúc nào còn đọc, t chỉ khuyến khích clock bài chửi nhau và delete bài viết ko giá trị

Vote cho thằng em 1 vé nào
Hy vọng em trúng cử

Vote dcho anh canawan 1 vé

Mình ủng hộ bác Canawan một vé.

Ủng hộ người wen nà :binhsua79:

Vote cho anh linh lên làm tmod nè

trông bạn này pro lắm up cho bạn đấy làm mod

vote cho ku em 1 vé nè :m131:

Ủng hộ Anh Dương một vé ... Anh Dương làm ăn rất uy tín ! Hôm nay Em cũng mạo muội xin làm MOD thử xem có được không ?

Forum này trước h toàn Vote MOD bằng Post đầy đó! Có sao đâu mà sao lại làm ẩm ỉ lên nhỉ!

Họ và tên: Nguyễn Văn Sáng
Nơi ở hiện tại:Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Số điện thoại:0927221210
Box muốn làm MOD: Offer
Tình hình hiện tại của BOX: Hơi lộn xộn, spam khá nhiều và một số bạn cố tình vi phạm Rules forums.
Ý tưởng để phát triển BOX: Support các vấn đề liên quan tới offer cho newbie, new admin. Giúp Box offer đi đúng hướng vốn có của nó.

vote cho anh Sáng một vé :D.
chúc anh mau được set MOD

thấy mọi người dk mod mình cũng thử dk mong được adm xem xét.

Họ và tên: Phan Chí Trung
Nơi ở hiện tại: Trường An - Vĩnh Long
Số điện thoại:0939479294
Box muốn làm MOD: Captcha
Tình hình hiện tại của BOX: box captcha dạo này bão nhìu + nhìu mem cứ lập 2pic không cần thiết khiến loạn cả box tạo điều kiện cho spamer oành hành.
Ý tưởng để phát triển BOX: Support các vấn đề liên quan đến captcha cho new và tất cả các mem cần giúp đỡ. Giúp 1 tay cho themen quản lý box captcha, hạn chế spamer cho box.

vote cho anh TRUNG, anh này hay giúp mọi người unbanned free, cả cái MMO thầy mỗi anh này là giúp đỡ mọi người thậật lòng.

Họ Tên : Hoang Trung
Số đt : 01686872981
email : [email protected]
Box muốn làm mod : boxchat
Hiện tại là : Chua lam mod nao ca
Tình hình hiện tại của box : nhieu spam qua
Ý tưởng : Giup 4rum k0 con spam
Mong anh em ủng hộ.

Duyệt cho anh, hi vọng anh đc vào phụ em 1 tay ;))
Mi có làm cái gì đâu mà bảo phụ !? =))
Chỉ biết mỗi cái là banned nick thôi chứ không chịu tra sét kiểm tra tụi scam gì hết :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week