Referrer Tuyển newbie làm offer - hướng dẫn tận tình !!!

Status
Not open for further replies.

hattory99

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Chào các bạn, hiện mình đang cần tuyển 5 bạn làm offer. Yêu cầu chung : thao tác tốt với máy tính,xem offer là 1 công việc chứ ko phải làm cho vui, muốn hợp tác dài lâu,có thời gian online và điều quan trọng nhất là phải đam mê tiền xD.

Nếu đã có kinh nghiệm về offer thì tốt, còn chưa biết thì mình sẽ hướng dẫn đầy đủ qua clip và teamview.

Sock mình sẽ cung cấp trong quá trình làm việc !

Trong thời gian thử việc , mình sẽ pay giá 14k/1$ , sau đó sẽ nâng lên 15k/1$.Sẽ còn nâng lên nữa cho các bạn hợp tác lâu dài với mình!!!

Mình sẽ thanh toán cho các bạn vào ngày 5 và 15 qua ngân hàng VCB và DA

Mọi vấn đề thắc mắc ,các bạn liên lạc mình qua yahoo : [email protected]

Cám ơn các bạn đã đọc tin !

======================
Thanks các bạn đã quan tâm, hiện giờ mình đã tuyển đủ mem. Khi nào đến đợt 2 mình sẽ thông báo, hi vọng các bạn ủng hộ . xD

Last edited by a moderator:
up hộ phát,cho xin 1 vé nhé bác chủ topic:;)
mong nhận đc sự hướng dẫn tận tình
pm yahoo tớ nhé:tamte.ntt_2010 b-)

Up ! mình xin 1 slot! mình cũng biết chút về ofers và đang làm vài trang dơn giản như microworkers.com.....
Y!M: koolboy_forever_love

Bèo nhưng site cre tốt,trung bình 1 acc làm chừng 10 phút là có 0.5$.
Mình biết bạn pro, có thể tìm được nhiều hơn thế nữa. Nhưng với newbie,mình hướng dẫn đến khi các bạn có thể làm tốt,rồi có thể quyết định làm cho mình hay ko, sau này mình còn sẽ nâng lên nữa !!! Thanks bạn đã góp ý !

---------- Post added at 06:17 AM ---------- Previous post was at 06:12 AM ----------

Bạn Kjen90 nếu muốn hợp tác với mình thì pm yahoo : [email protected] nhe xD

Lại thêm 1 pro sắp hiện hình, mong chủ topic làm ăn tốt để cho nhiều new mem có chỗ làm theo :)

Oh...sẵn sàng tham gia...lâu quá rồi ko chơi site offer giờ gà quá rồi :|

còn ko cho mình đăng ký 1 chân + tay . Chưa chơi offer bao h cả. :D
yahoo: kiemtien1308

Ý bạn là sao, mình ko hiểu :| , 0,5$ > 0.25$ mà bạn

mình đâu nói acc, mình đang nói cre của off mà, ý nói là cre 1 off bây giờ = 0.25 thì mới gọi là cao ! 1 site thì có nhiều off mà bạn ? giá của bạn là tường đối thấp so với mặt bằng chung, bây giờ pay tuần/tháng đã từ 15/18$ ( đã cấp socks ) rồi ! thân !

mình đâu nói acc, mình đang nói cre của off mà, ý nói là cre 1 off bây giờ = 0.25 thì mới gọi là cao ! 1 site thì có nhiều off mà bạn ? giá của bạn là tường đối thấp so với mặt bằng chung, bây giờ pay tuần/tháng đã từ 15/18$ ( đã cấp socks ) rồi ! thân !

Hiz, ko biết a lớn tuổi hơn nên xưng bạn ,cho e sorry xD.Có lẽ e hiểu sai ý a xD. E biết 14$/1acc ko phải là cao , nhưng đó là lương thử việc, sau vài ngày nếu làm ổn, e còn nâng giá lên nữa xD. Em ko để anh em phải thiệt thòi đâu .Chúc a/e mmo4vn ngày càng phát triển và kiếm được nhiều xiền xD !!!

Hiện tại đã có 3 bạn rồi, còn thiếu 2 bạn nữa, ai muốn hợp tác thì vui lòng pm mình qua yahoo : [email protected] nhe . xD

---------- Post added at 09:39 PM ---------- Previous post was at 09:05 PM ----------

Thanks các bạn đã quan tâm, hiện giờ mình đã tuyển đủ mem. Khi nào đến đợt 2 mình sẽ thông báo, hi vọng các bạn ủng hộ . xD

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week