Tuyển newbie offer bên Blvd và Sonic (3 mem)

offerstar

Junior
Reactions
52
MR
0.000
Sau một vài tuần off đi xuống mình không dám tuyển mem vì sợ mọi người vào lại nản rồi bảo là scam. Off bắt đầu khởi sắc vì vậy mình muốn tuyển 3 mem vào g để làm việc cùng với mình. Vì tránh trường hợp các bạn đến để thăm dò và học để cưỡi ngựa xem hoa như thế mình rất mất công đào tạo các bạn. Cho nên mình sẽ lấy phí hướng dẫn, để cho các bạn mất tiền sẽ làm việc thật tốt. Khi các bạn chán không làm nữa thì coi đó là tiền công.
Về đào tạo:
+ Mình sẽ trực tiếp cài máy cho các bạn, cung cấp info và ruler làm off.
+ Hướng dẫn reg mail vì bên mình không làm mail ảo.
+ Hướng dẫn cách làm từng con off một, thông báo h lead hoặc h off lên 24/24.
+ Suport trong suốt quá trình làm việc cùng nhau, chứ không phải hướng dẫn xong một hôm rồi bỏ đấy làm thì làm không làm thì thôi.
Về nguyên tắc làm off:
+ Sử dụng Vipsock 72. Cái này bạn phải mua hoặc thuê chứ mình không cung cấp vì không có đủ tiền.
+ Không dùng mail ảo, cheat link.
+ Bên mình chỉ làm off survey và submit chứ không làm bảo hiểm và download.
+ Cuối tuần các bạn tổng kết điểm rồi nộp lại file cho mình. 100p = 1$ = 20k.
Pay 2 tuần 1 lần thông quan Ngân hàng Đông Á.
...
Mong các bạn đọc kĩ bài viết nếu thấy hứng thú thì inbox cho mình qua yahoo:cauchu9x_chungtinh. Ai không quan tâm xin đừng ném đã rồi inbox linh tinh lại làm mất thời gian của nhau.. Thanks.

Sau một vài tuần off đi xuống mình không dám tuyển mem vì sợ mọi người vào lại nản rồi bảo là scam. Off bắt đầu khởi sắc vì vậy mình muốn tuyển 3 mem vào g để làm việc cùng với mình. Vì tránh trường hợp các bạn đến để thăm dò và học để cưỡi ngựa xem hoa như thế mình rất mất công đào tạo các bạn. Cho nên mình sẽ lấy phí hướng dẫn, để cho các bạn mất tiền sẽ làm việc thật tốt. Khi các bạn chán không làm nữa thì coi đó là tiền công.
Về đào tạo:
+ Mình sẽ trực tiếp cài máy cho các bạn, cung cấp info và ruler làm off.
+ Hướng dẫn reg mail vì bên mình không làm mail ảo.
+ Hướng dẫn cách làm từng con off một, thông báo h lead hoặc h off lên 24/24.
+ Suport trong suốt quá trình làm việc cùng nhau, chứ không phải hướng dẫn xong một hôm rồi bỏ đấy làm thì làm không làm thì thôi.
Về nguyên tắc làm off:
+ Sử dụng Vipsock 72. Cái này bạn phải mua hoặc thuê chứ mình không cung cấp vì không có đủ tiền.
+ Không dùng mail ảo, cheat link.
+ Bên mình chỉ làm off survey và submit chứ không làm bảo hiểm và download.
+ Cuối tuần các bạn tổng kết điểm rồi nộp lại file cho mình. 100p = 1$ = 20k.
Pay 2 tuần 1 lần thông quan Ngân hàng Đông Á.
...
Mong các bạn đọc kĩ bài viết nếu thấy hứng thú thì inbox cho mình qua yahoo:cauchu9x_chungtinh. Ai không quan tâm xin đừng ném đã rồi inbox linh tinh lại làm mất thời gian của nhau.. Thanks.

tiếc là ko có tiền mua sock :( chứ muốn học off quá rồi

Vâng, nếu nick 4rum có người mem uy tín veri cho thread hoặc đóng ít BH thì chắc là ngon hơn. Newbie muốn học hỏi thì cũng phải cân nhắc nhé, dạo này nắng nóng, cam quýt bán đầy đường. Không có ý nói thread scam nhưng mà cũng cảnh tỉnh cho các new mem thôi :)

Vâng, nếu nick 4rum có người mem uy tín veri cho thread hoặc đóng ít BH thì chắc là ngon hơn. Newbie muốn học hỏi thì cũng phải cân nhắc nhé, dạo này nắng nóng, cam quýt bán đầy đường. Không có ý nói thread scam nhưng mà cũng cảnh tỉnh cho các new mem thôi :)
Ừ.. Dù sao thì cũng cám ơn bạn.. Nhắc nhở như thế cũng tốt.. Chứ cứ không tin tưởng nhau thì khó có thể làm việc được.. hì

Ừ.. Dù sao thì cũng cám ơn bạn.. Nhắc nhở như thế cũng tốt.. Chứ cứ không tin tưởng nhau thì khó có thể làm việc được.. hì

Thời buổi này tin tưởng kiểu đó thì chỉ có chết thôi bác ợ. Chỉ cần 1 cái veri chút xíu thôi thì mới có lòng tin được :)

Ừ.. Nhưng nhiều lúc tớ cũng liều.. Nếu có gì thì coi đó như là một bài học.. Vì dù sao nó cũng không đáng gì để chúng ta đi lừa người khác mà bác..

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back