Tuyển người click job tak.ru trên seosprin

Tks bạn nhé. Màu đỏ thì có mà tớ có cách lách... ra khỏi tình trạng đó và m vẫn kiếm được đều đều:)

vẫn rút đều tay;)

Có thể share mình ko ? Qua Yahoo! nha ? Có gì mình cùng chiến chung, ko cần qua Seosprint đâu.
wan_wan1910.

Có thể share mình ko ? Qua Yahoo! nha ? Có gì mình cùng chiến chung, ko cần qua Seosprint đâu.
wan_wan1910.
Cái này phải qua seo mới chắc được bạn à. Nếu không qua seo thì bạn phải làm được ..... mà modem nhanh đi lắm, mình đã từng làm theo cách đó rồi và đã đi 1 con modem của nhà chủ mạng ;), Ổng ý mới mua con modem mới nên không dám chơi kiểu đó nữa:(

Cái này phải qua seo mới chắc được bạn à. Nếu không qua seo thì bạn phải làm được ..... mà modem nhanh đi lắm, mình đã từng làm theo cách đó rồi và đã đi 1 con modem của nhà chủ mạng ;), Ổng ý mới mua con modem mới nên không dám chơi kiểu đó nữa:(

Mình xài wifi chùa mà.
Trước giờ toàn tự click ko hà. Ko nhờ ai làm job hết á. Có nhờ mà dân VN vào click phá, thế là bị block sites :(

diem danh tieng -4 roi , co bac nao dup toi voi! cam on nhieu!^^
Nếu bạn thấy job nào nó ghi " no Việt Nam " thì đừng có làm vì nó sẽ từ chối và điểm danh tiếng của bạn bị trừ hoặc bạn làm sai yêu cầu của job nên chủ job từ chối bạn cũng bị trừ điểm danh tiếng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week