Tuyển người đăng ký tài khoản google developer (trả 10$ công)

Status
Not open for further replies.
Lỡ nó reject thì phí cái visa :oops:

có khi nào up app sex lên đây k nhỉ :D
Kết câu này của bác. Nói chung làm việc với google thì ko đùa được, vớ vẩn nó lại lâm vào kiện cáo thì vỡ mặt.

Về chi phí: nhận được 35$ rate 20 = 700k. Mình đăng ký 25$ rate 21.5x (ngân hàng charge) = 537.5k --> công là 162.5k chứ không phải 200k như bác nói. Kakaaaa

Lên cho ae ủng hộ bác nào

Chào thớt em tạm close topic này vì đã phạm rule : http://mmo4me.com/threads/noi-quy-box-mmo-s-job-market.21979/khi nào đủ 30 post thớt pm em unlock nhé
  1. Chưa đủ 30 post

còn nhận không thớt có 2 cái visa chưa làm gì , cho yahoo nói chuyện tí thớt

Bán cho "nước ngoài" @@
mấy thím có chắc là nó dùng tiền sạch để pay cho mình ko ?
mấy thím có trung gian đảm bảo giao dịch ko :))
( p/s : giá "nước ngoài" tận 75$ cơ :D )

Tài khoản dev google nó quản chặt lắm. Một người chỉ có 1 tài khoản thôi. Nếu bạn dùng 2 visa (bất kể của 2 ngân hàng khác nhau) đăng ký thì một thời gian nó sẽ khóa cả 2 acc. Sở dĩ có nhu cầu này vì có một số người đã đăng ký tài khoản 1 lần rồi nhưng đăng app vi phạm làm nó xóa cả app cả acc-> Nhờ người khác đăng ký và mua lại. Tuy nhiên việc mua lại này sớm muộn gì cũng bị lộ và bị khóa thôi. Quan trọng là trong khoảng thời gian chưa bị khóa thì nó cũng đã kịp đăng app nhảm thu hồi vốn. Giá acc này ở nước ngoài có thể lên đến $75/acc ợ.

Minh đang cần lập 10 cái Apple id USA cùng với 10 cái email.
Trả 200 nghìn cho 10 cái Apple id, hoặc 20 000 cho 1 cái. (bên làm cung cấp cả email)
có gì pm nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,681
174,962
Latest member
bpsvietnam

Most viewed of week

Most discussed of week