Tuyển người kiếm tiền MMO $28

Status
Not open for further replies.
Muốn khám phá! Đã gửi mail cho bạn. Mong sớm nhận được hồi âm!

Ôi hình thức trá hình của đa cấp, người này bỏ vô 28$, và mời dc 4 người và bla bla bla....sinh lời ra 17k $$...

Và theo mình nghĩ là thớt giờ này là 1 đại gia theo hình thức đa cấp như vậy.

Ko cố ý móc chủ thớt, nhưng ko bik thớt đã có proof chưa?

Chủ đề: Quan tâm 28$
- Nội dung:
Họ tên:Mạnh Cường
Địa chỉ: Nha Trang
Email: [email protected]
Yahoo: manhcuong2002vn2003
xin 1 slot nhé bác

Ko phải kiếm 28$ từ tay trắng mà là bỏ 28$ đầu tư

Bạn bỏ 28$ mời dc 4 người, và 4 người này mời tiếp là 16 người... và nói chung là ref sinh ref, + thêm nó cho phần mềm traffic ... cuối cùng là bạn kiếm dc hàng ngàn $ từ 28$ mà ko cần bỏ thêm 1 chút gì nữa.

Vì chủ topic này gửi link riêng, mình ko tiện pub, nhưng đây giống như là kiểu đa cấp ko hơn ko kém, chỉ bỏ vốn ban đầu, sau đó rồi mát ăn bát vàng =)), nói chung là đợi roof chủ thớt đã :D

MÌnh thích nhất là câu: " Hãy tưởng tượng bạn có 100 ref lv1 bạn sẽ có bao nhiêu tiền? ". Quen Quen =))

Đa cấp à,vừa đọc xong hìa......................

Thất vọng thật,tưởng free thì còn ham,chứ deposit thì thiếu cha gì cách kiếm tiền với $28,té thôi :eek:

Ôi hình thức trá hình của đa cấp, người này bỏ vô 28$, và mời dc 4 người và bla bla bla....sinh lời ra 17k $$...

Và theo mình nghĩ là thớt giờ này là 1 đại gia theo hình thức đa cấp như vậy.

Ko cố ý móc chủ thớt, nhưng ko bik thớt đã có proof chưa?

Bạn Nhầm tại:
1. Đây đâu phải bắt buộc bạn phải mời người? Vì Bạn tham ja cái này để mua dc fan mềm web traffic.
2. Proof a? Proof không có trên web mà là thực tế thôi. Đôi của chúng tôi ở US đang làm ra khá lắm.

Web cũng mới chạy được 24 ngày ở Us và Canada thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week