tuyen nguoi` lam captcha ( cam doan hinh ra nhanh, 1 tieng thu` suc dc 1k hinh)

Status
Not open for further replies.
Chán mấy bác quá! Mấy bác mà cứ sợ sệt thế này thì em xin nói thật là: "thôi đừng than gia, đừng bàn luận" vậy chỉ tốn công. Vì các bác có vào làm thì cũng chẳng đi đến đâu cả. Có cơ hội để trở thành người tiên phong mà ko đủ dũng cảm thì suốt đời chỉ làm làm công... Em xin chấm hết! Bác nào giận em xin chịu vì em nói thật!
Thằng quái nào chả làm công, càng nói càng bị ném gạch, thế sao ông ko đâm đầu vào góc nhà ngồi vắt chân lên cổ suy nghĩ coi tại sao bài nào của mình cũng bị ném gạch là sao thế nhỉ ?? :binhsua58: Đến lúc nào mà tìm ra câu hỏi ấy thì lúc đó mới có tư cách mà nói chuyện làm chủ ở cái 4rum này nha cưng. Càng nhiều topic tuyển thế này càng chứng tỏ 1 điều : "Ai chả biết bọn mmo24h là bọn vớ vẩn,đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm thì đúng là ngớ ngẩn " :binhsua121:
Thêm nữa :
Nếu dự án đã chẳng đi đến đâu thì tụi mình đã chẳng đầu tư tâm huyết vào đó. chẳng mất công support cho các bạn liên tục khi các bạn cần rồi
Thì chính xác là nó có đi đến đâu đâu nên mới phải clone nick vào đây tạo nhiều topic tuyển kiểu nàyhài vãi=)) nói chuyện , chứ nó mà có đi đến đâu đấu ấy thì chắc chảnh lắm đây =)):))
P/S cái luôn là chúng tôi vào ném gạch để cho các bạn newbie ko bị dính cái củ hành của các chú lừa thông minh =)):))
Tụi mình chẳng bắt ép các bạn phải bỏ tiền để tham gia, trong khi đó, bạn nào đã tham gia các mô hình đa cấp thì sẽ biết tiền phí tham gia như thế nào
$3 là giấy à, có thì cứ cãi đi :binhsua121:

Last edited by a moderator:
Và không chỉ gì topic này, các topic tuyển người dạng này nếu có tiếp thì chắc cũng sẻ như vầy thôi. :D

- Chẳng cãi với bác làm gì? Câu:"Có cơ hội để trở thành người tiên phong mà ko đủ dũng cảm thì suốt đời chỉ làm làm công" là câu em sửa lại theo từ ngữ chuyên dùng của nhưng bác kinh doanh. Bác không tin có thể seach mà tìm. Em dùng câu này chỉ để nói các bác khoái spam mà thôi! Ai đụng chạm đến bác nhỉ????

- Cái tiếp, bác tham gia mmo24h thì bác làm công cho ai nhỉ? Cho em chăng? hay làm công cho mmo24h? mmo24h ko bắt các bác làm công mà đang tạo cho các bác cơ hội làm chủ và tự quyết định thu nhập kiếm được. Bác ko tin xin mời đọc kỷ lại dự án!

- Cho em hỏi bao nhiều người ném gạch bác nhỉ? Bác vào các bài về mmo24h để đọc đi! Xem được mấy tên nào? Hay chỉ quanh đi quẩn lại nhưng chàng rảnh quá ko có gì làm, đọc ko kỹ thì cất giọng chê bài!

- Cái vô lý nữa là MMO24H gây nguy hiểm chổ nào? vớ vẫn chổ nào? Đã nói thì phải chỉ ra chứ đừng có ghi ra mà ko có lời giải thích!
- Em cho bác pm hết các nick đã viết bài trong đó đấy! Coi có phải là tụi em tạo nhiều nick spam ko? (đúng là ko biết mà còn lên tiếng :))
- "Lừa" chưa tham gia mà đã phán chữ "Lừa" => ếch ngồi đáy giếng.
- "Thu lợi" tụi em mở cửa dự án mà ko thu lợi tụi em lấy gì để chi trả cho các khoảng đã chi ra cho dự án hả các bác. Các bác được quyền tạo thu nhập chẳng lẹ tụi em lại không.
- "Chém newbie" <-> cứ suy nghĩ kiểu này thì... Mà thôi! Nói làm gì các bác tự hiểu :))

Ghi nhầm tí bác cứ khoái bơi móc! Mà em thay mặt mmo24h.vn cám ơn bác tunvit và hạ buồn rất nhiều. Nhờ 2 bác ném gạch mà tụi em biết những câu trả lời mà trước giờ chưa ai hỏi :)

sao topic mình không ai chém vậy nhỉ :-?

bạn thông cảm cho chủ thớt đi! Cái này chủ thớt copy 100% bài viết của mình rồi viết thêm vào đó mà! Mình đã pm với chủ thớ rồi! cám ơn habuon đã góp ý nha!
Nói thật, tụi mình ko muốn để các bạn tranh cãi vấn đề mmo24h đâu! Mình cũng chỉ là 1 thành viên vô tình tham gia, lúc đầu thì suy nghĩ y chang các bạn nhưng sau khi đọc kỹ lại dự án thì thấy cũng dc. tiếp đến thấy đội nhóm BQT của mmo24h làm việc tích cực thật sự chứ ko phải kiểu ăn xong bỏ vỏ như mấy thằng scam hay đa cấp. Chính vì thế mình quyết định tham gia và xin vào hỗ trợ!
Nếu các bạn ko đồng tình với dự án thì xin đừng bàn ra mà hãy để các newbie vào xem xét! họ lớn rồi ko phải trẻ con mà để người khác nhắc nhở, cảnh báo. Họ phải có quyêt đoán chứ ko nên theo xu hướng và lời nói của 1 ai!

bạn thông cảm cho chủ thớt đi! Cái này chủ thớt copy 100% bài viết của mình rồi viết thêm vào đó mà! Mình đã pm với chủ thớ rồi! cám ơn habuon đã góp ý nha!
Nói thật, tụi mình ko muốn để các bạn tranh cãi vấn đề mmo24h đâu! Mình cũng chỉ là 1 thành viên vô tình tham gia, lúc đầu thì suy nghĩ y chang các bạn nhưng sau khi đọc kỹ lại dự án thì thấy cũng dc. tiếp đến thấy đội nhóm BQT của mmo24h làm việc tích cực thật sự chứ ko phải kiểu ăn xong bỏ vỏ như mấy thằng scam hay đa cấp. Chính vì thế mình quyết định tham gia và xin vào hỗ trợ!
Nếu các bạn ko đồng tình với dự án thì xin đừng bàn ra mà hãy để các newbie vào xem xét! họ lớn rồi ko phải trẻ con mà để người khác nhắc nhở, cảnh báo. Họ phải có quyêt đoán chứ ko nên theo xu hướng và lời nói của 1 ai!
Em post lộn, link đây bác: http://mmo24h.vn/home/?dataworld=viewnews&id=45

Không có bạn nào mở topic là "Thật Án" nhỉ, mình thấy lạm dụng chữ "Dự án" quá! Khi nào có Topic như vậy chắc cũng tham gia đấy :">

mấy cái này thì như là PTC thôi, toàn bọn mới ban đầu làm thì chi trả đầy đủ, sau giới thiệu được nhiều người thì bắt đầu trả lẻ tẻ, trả dài ngày cuối cùng tuyên bố scam !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,532
174,815
Latest member
kitudacbietpubg

Most viewed of week

Most viewed of week