Tuyển người tham gia các dự án MMO

Status
Not open for further replies.

angle

Hero
Reactions
754
MR
0.025
Chào các bạn, khi các bạn vào top này có nghĩa là các bạn đang tìm 1 công việc từ MMO nếu ...
Bạn có ý tưởng kinh doanh MMO
Bạn có kiến thức về SEO + Thiết kế web
Bạn có đam mê kiếm tiền từ MMO
Bạn có v....v
Điều bạn không có là chi phí ( $$$$ chi phí đầu tư ban đầu ) để thực hiện các ý tưởng và đam mê đó
Vậy thì còn chờ gì nữa mà không tham gia vào nhóm

I. Dự án làm Product Launch ( tuyển 5 bạn)

Yêu cầu: biết SEO + thiết kế web

Phương thức làm việc:

1. Tự nghiên cứu chọn sản phẩm - sau khi có sản phẩm mình sẽ lấy link aff sản phẩm đó
2. Chọn domain phù hợp sp đã chọn - domain & host mình cung cấp ( phí sẽ được tính vào chi phí đầu tư )
3. Bài review bạn có thể tự viết hoặc nếu không viết được mình sẽ cung cấp bài review ( phần phí sẽ được trao đổi kỹ hơn khi vào nhóm)
4. Nhận bài review xong bạn bắt đầu thiết kế web và SEO.

Chi phí đầu tư 1 site sản phẩm

1. Domain + host
2. Các theme + plugin (được cung cấp miễn phí )
3. Bài viết review
4. Chạy các kênh quảng cáo ( facebook ad, google ad v... hoặc bất kỳ cách PR nào bạn thấy có khả năng thu lợi thì đề xuất mình sẽ xem xét nếu thấy ok thì sẽ cung cấp vốn )

Bạn nhận được lợi nhuận như thế nào: sau khi dự án khi có lợi nhuận bạn sẽ nhận 50% lợi nhuận đạt được ( sau khi trừ các chi phí đầu tư)

Vậy tham gia dự án bạn được gì: nếu bạn PR sản phẩm tốt có lợi nhuận bạn được nhận 50% giá trị, sản phẩm thất bại bạn không phải mất gì cả ( các chi phí đầu tư mình chịu hoàn toàn )

II. Dự án hỗ trợ đầu tư MMO

Bạn có ý tưởng kinh doanh ol nhưng bạn không có chi phí thực hiện hãy lên kế hoạch và gởi về cho cho mình, nếu hợp lý mình sẽ hỗ trợ chi phí đầu tư, mức lợi nhuận bạn có thể tự đề xuất.

III. Hình thức tham gia : mail về [email protected] tile : tham gia du an MMO
Nội dung:
Ten + dt + yh + sp + facebook
Mình sẽ gỏi mail xác nhận bạn có thể vào nhóm không.
-------------------------------------------------^-^------------------------
Các ơn các bạn đã đọc tin - cùng nhau kiếm $$$ nào :):)

Up cho bạn này!

có ý tưởng, cần góp khoẳng 0.5 pp đây thớt

người ta phải bỏ công sức ra để làm từ a đến z host, domain, renew , link sản phảm cũng phải tự kiếm, cái gì cũng tự làm, vậy tại sao lại phải chia 50% cho bác, bác hỗ trợ đc 1 bài renew cũng tháy bác đề cập đến phí luôn.....:oops:

ý tưởng của bạn khá hay nhưng mình nghĩ nên là 60 hoặc 70% cho người có ý tưởng thì mới thu hút đc nhiều người , dù sao thì ý tưởng vẫn là quan trọng nhất , họ ko tìm bạn thì họ cũng tìm người khác hoặc đi vay chẳng sao cả

người ta phải bỏ công sức ra để làm từ a đến z host, domain, renew , link sản phảm cũng phải tự kiếm, cái gì cũng tự làm, vậy tại sao lại phải chia 50% cho bác, bác hỗ trợ đc 1 bài renew cũng tháy bác đề cập đến phí luôn.....:oops:
HÌnh như bạn chưa đọc kỹ, tất cả các chi phí ban đầu đều là mình bỏ ra, chỉ khi có lội nhuận mới trừ phí đầu tư ra, bạn bỏ công mình bỏ vốn thì chia 50% là hợp lý, đồng thời có lẽ bạn đã làm PL rồi,đâu phải sản phẩm nào cũng có lợi nhuận, vậy những sản phẩm không có lợi nhuận đó mình hoàn toàn là người bị lỗ.

ý tưởng của bạn khá hay nhưng mình nghĩ nên là 60 hoặc 70% cho người có ý tưởng thì mới thu hút đc nhiều người , dù sao thì ý tưởng vẫn là quan trọng nhất , họ ko tìm bạn thì họ cũng tìm người khác hoặc đi vay chẳng sao cả
nếu vay và làm thất bại thì bạn có thêm 1 khoảng nợ, còn nếu vào nhòm thì phần rửi ro thất bại đó mình chịu mà!!!!

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week