Tuyển người vào group chơi bubblews (có auto)

zetbrad

Junior
Reactions
12
MR
0.000
hazz, mỗi lần có người pub site lên forum là mỗi lần lo lắng, vì như thế tỉ lệ nó ko pay cho mình khá cao, thử hỏi 1 ông chiến ngày mấy chục $ 1 group mấy trăm người thì tiền đâu mà nó pay cho nổi, sớm muộn site cũng scam or band ip việt lúc đó mất nồi cơm chung mới thấy thấm

Van Xin mọi người đừng auto cheat. Hãy làm ăn chân chính dùm. Mong mọi người suy nghĩ lại. Cám ơn!
tốt nhất mỗi cá nhân tự chiến đừng chiến group gì hết, mấy nay trên bubblews có ông mới tạo nick có 2 post 5 người follows bài mới post 2 phút gần 200 like , click vào info biết ngay người việt nam @@

PhamHongViEHG

Junior
Reactions
269
MR
0.027
những thèn trẻ trâu như này hay lập gr cheat :D thế là tay trắng cả lũ

tốt nhất mỗi cá nhân tự chiến đừng chiến group gì hết, mấy nay trên bubblews có ông mới tạo nick có 2 post 5 người follows bài mới post 2 phút gần 200 like , click vào info biết ngay người việt nam @@
đúng. Mình cũng thử lưu lại link cá nhân của những người dc vài trăm like 1 bài hoặc vài ngàn view 1 bài để vài ngày sau vào check thì 100% những acc đó đều bị delete. Ăn cho cố vào rồi ăn dc bao lâu. Ăn chân chính tuy chậm nhưng lâu dài. Mọi người hãy suy nghĩ lại nhé

baokakadn

Junior
Reactions
37
MR
0.001
đúng. Mình cũng thử lưu lại link cá nhân của những người dc vài trăm like 1 bài hoặc vài ngàn view 1 bài để vài ngày sau vào check thì 100% những acc đó đều bị delete. Ăn cho cố vào rồi ăn dc bao lâu. Ăn chân chính tuy chậm nhưng lâu dài. Mọi người hãy suy nghĩ lại nhé
nói chậm thế thôi chứ ngày ăn mấy $ mà bỏ có vài chục phút thì còn đòi gì nữa :confused:

mình thì lúc trc ăn cũng dc cả đống tiền rồi... giờ bub tàn tàn nên cũng nghĩ không chơi nữa... nhưng có đứa bạn nó mới hỏi cái thư này nè đọc cho zui :D
Unfortunately PayPal is not supported in Vietnam. Until we bring on other payment providers, we are not able to process your request. I apologize for this inconvenience. Sincerely, &bubblews San Francisco, California

cũng tại mấy thành phần đó nên những người làm đàng hoàng cũng khó có cơ hội dc pay @@

mình thì lúc trc ăn cũng dc cả đống tiền rồi... giờ bub tàn tàn nên cũng nghĩ không chơi nữa... nhưng có đứa bạn nó mới hỏi cái thư này nè đọc cho zui :D
Unfortunately PayPal is not supported in Vietnam. Until we bring on other payment providers, we are not able to process your request. I apologize for this inconvenience. Sincerely, &bubblews San Francisco, California
ở đâu ra thế

vậy là ko pay ổ vn nữa r chứ gì :(

Soledad

Senior
Verified
Reactions
280
MR
0.784
Chat with me via Skype
nói ko với cheat! :D

biết thì im im mà ăn thì dc,các pro kiếm vài k$ mỗi tháng cũng cheat đó thôi... mình không hiểu nó lập nhóm ra làm gì nữa...càng đông thì khả năng pay càng ít... mà nó đc lợi bao nhiêu chứ :eek:

ku10ng

Senior
Reactions
188
MR
0.163
Cái này cũng có máy người nói r . Nghi ngờ nó k pay cho VietNam nữa qá

wangla

Senior
Reactions
50
MR
0.001
vừa vào thấy có bài "Mực hấp xả" của bác nào mới 3 phút được 62 người like, chắc trong group của bác này, chắc rụng nhanh thôi, :P

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week