Tuyển Người vào QuizGroup partner youtube

Không ref mà để cái link quảng cáo thế ko sợ @Sir.NamTuoc cho 1 phát ak :cool::cool::cool:

mình đang làm video nhưng mà ít view qúa bạn gửi mình cái hướng dẫn ,mình đủ view thì sẽ vào net với cậu!!!
tất cả kinh nghiệm mình có mình đều ghi trên topic đó bạn..ban đọc theo đó là làm đc ..chỉ cần theo đúng những nguyên tắc đó và chiu khó tải video nhiều là đc

E đăg ký 1 người dùng mới trên GChrome - log vào acc GG ms tạo - đăng nhập YTB - tạo kênh - nó ra cái này ( k cho tạo )

E đăg ký 1 người dùng mới trên GChrome - log vào acc GG ms tạo - đăng nhập YTB - tạo kênh - nó ra cái này ( k cho tạo )
ban chuyển trình duyệt khác đăng ký xem sao

Có 20vps còn 3 ngày..ai là ref minh nếu cần dùng thì pm nhé..mình chia cho mỗi ng vài cái..dùng kẻo hết hạn ^^"

Youtube lỗi 301 sao fix
ah lỗi đó .. là lỗi con số mặc định của youtube để check lại view... nếu video nào đến số view là 300 mà trong lúc đó có 2 ng trở lên cùng xem video đó thì sẽ vượt qua đc mốc 301 kia... vì vậy bạn canh video đến 209 hay 300 view thì kiếm 2 đến 3 ng cùng xem video đó cùng 1 lúc đó là vượt qua đc ^^

YTB có bro 1987, Support , Doremon nhiệt tình :D up
ps : channel 2 view 2 ngày, chắc ngàn năm sau sẽ đc đầu quân dưới trướng của a 1987 :((

YTB có bro 1987, Support , Doremon nhiệt tình :D up
ps : channel 2 view 2 ngày, chắc ngàn năm sau sẽ đc đầu quân dưới trướng của a 1987 :((
bạn cố gắng up nhiều video lên là tăng view nhanh thui

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week