Others tuyển nhân viên captcha và nhận đào tạo newbie đây ^^

Status
Not open for further replies.
Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 05:48 PM ---------- Previous post was at 05:45 PM ----------

Sr bạn về việc chậm trễ này, việc PTC ko có hiệu quả + mình làm captcha và đang phát triển nhóm cho đứa bạn nên ko có thời gian chơi PTC nữa. 1 số trang PTC chưa kip tổng hợp ref BN cho các bạn mình sẽ cố gắng hoàn thành trong 1-2 ngày tới. Các bạn nào mình chưa kip BN thì cứ pm phòng thanh toán proknight nhé mình sẽ thanh toán sớm nhất có thể
Còn về uy tín thì bạn cứ việc lên phòng captcha nhé. Mình chưa bao giờ làm gì mà để mất uy tín trong đó cả ^^
THÂN!
ủa ý bạn nói là PTC bạn có quyền bỏ và có quyền mất uy tín nhưng cái nào bạn đang làm thì giữ uy tín cao àh ........... /:)

Upppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 09:23 PM ---------- Previous post was at 09:21 PM ----------

ủa ý bạn nói là PTC bạn có quyền bỏ và có quyền mất uy tín nhưng cái nào bạn đang làm thì giữ uy tín cao àh ........... /:)

Xin ra topic kia báo để mình trả tiền lun nhé đừng có vào topic này mà ăn nói lung tung nữa.
Bực

---------- Post added at 10:50 PM ---------- Previous post was at 09:23 PM ----------

Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week