Other Tuyển nốt mem chưa chơi site Seosprint- refback và bonus hợp lý

coingo1211

Senior
Reactions
802
MR
0.000
:binhsua30: đang viết bài tuyển ref để mai chiến sớm :hihi:

kinh đây, mai lại thêm một topic hot:binhsua57:

---------- Post added at 07:33 PM ---------- Previous post was at 07:32 PM ----------

làm cách nào để tăng danh tiếng vậy các pro , nhân tiện cho mình hỏi hình như mấy cái quảng cáo tak.ru phải đăng ký tài khoản nó mới cho xem đúng hok zậy

cách duy nhất là phải làm đúng job và không được để bị sai job, tak.ru không cần đăng ký tài khoản đâu bạn

svalmta

Hero
Verified
Reactions
2,445
MR
0.000

show hàng mơi nào/

ktonline

Junior
Reactions
163
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
:binhsua45: cái hide như ở #1 chị làm thế nào thế

em dùng thanh spoiler ấy, nó có hiện khi e viết bài đấy, nếu không được thì pm yh chị chị bảo cho

---------- Post added at 09:20 PM ---------- Previous post was at 09:19 PM ----------

tớ mới reg thử,thấy click thì dễ nhưng job dịch sang tiếng anh mà vẫn khó làm lắm, bạn hướng dẫn chút đi

hì, google nó dịch hơi chuối một chút, nếu bạn không ngại thì pm yh mình teamview hướng dẫn cho 1 job,những job khác tương tự thôi

blackjack1995

Banned
Reactions
69
MR
0.000

hì, google nó dịch hơi chuối một chút, nếu bạn không ngại thì pm yh mình teamview hướng dẫn cho 1 job,những job khác tương tự thôi[/QUOTE]
hay quá cậu teamview giúp mình nhá

qua kia ủng hộ em nào :binhsua146:

phải cho cái link mới dễ tìm chứ em, không cho link thì qua làm sao?

---------- Post added at 09:32 PM ---------- Previous post was at 09:32 PM ----------

hì, google nó dịch hơi chuối một chút, nếu bạn không ngại thì pm yh mình teamview hướng dẫn cho 1 job,những job khác tương tự thôi
hay quá cậu teamview giúp mình nhá[/QUOTE]

hì, cậu pm yahoo mình team thử cho 1 job

---------- Post added at 10:20 PM ---------- Previous post was at 09:32 PM ----------

up cái nào, lên top nào

hồi nãy làm sao bị từ chối hết mấy cái điểm danh tiếng về 0 lun rồi hix mà điểm danh tiếng thấp quá có bị gì ko mấy bạn

điểm danh tiếng mà bị âm thì không có job để làm đâu bạn, nếu muốn làm được nhiệm vụ thì phải lập acc khác, mới chơi nên làm các job dễ trước ấy bạn

điểm danh tiếng mà bị âm thì không có job để làm đâu bạn, nếu muốn làm được nhiệm vụ thì phải lập acc khác, mới chơi nên làm các job dễ trước ấy bạn
Uhm Mình cũng kiếm mấy job dể mà tự nhiên nhìn ko kĩ có mấy cái nó chỉ cho IP Nga tự nhiên đi làm bị từ chối lun

Uhm Mình cũng kiếm mấy job dể mà tự nhiên nhìn ko kĩ có mấy cái nó chỉ cho IP Nga tự nhiên đi làm bị từ chối lun

uh,mình cũng bị mấy job như thế, thôi h để ý tý, để danh tiếng khỏi bị xuống âm
up lên top nào, đi ngủ thôi, ai có thắc mắc gì cứ post lên đây nhé hoặc pm yh để lại tin nhắn mai trả lời các bạn nhé.G9 cả nhà nào

up lên top nào,các bạn newbie chú ý nhé: hiện nay đã có khá nhiều job nó cho IP Việt vào blacklist vậy nên khi làm các jobs các bạn cố gắng làm thật cẩn thận để seo là nồi cơm ngon cho tất cả mọi người nhé

---------- Post added at 08:06 AM ---------- Previous post was at 07:09 AM ----------

up lên top cho mọi người vào đọc nào
1. Các bạn newbie khi thấy mọi người kiếm được nhiều tiền từ Seo, cũng hứng chí lên và lao vào kiếm tiền với seo, nhưng khi bắt đầu thì các bạn gặp ngay khó khăn với các job của Seo, bởi vì chúng hoàn toàn bằng tiếng nga, khi dịch bằng google thì rất chuối, nên sẽ dễ nản===> làm sai nhiều job====> điểm danh tiếng bị âm======> chủ job dễ cho Việt Nam vào blacklist.( Đã từng có job hôm trước mình vừa làm, đã được trả tiền, hôm sau vừa mở ra làm lại thì thấy ngay dòng chữ : Không chấp nhận IP Việt Nam===> nản toàn tập luôn)Vì vậy khi bắt đầu các bạn hãy hỏi những người có kinh nghiệm đi trước cách làm và nhờ họ hướng dẫn trước khi bắt đầu nhé( tất nhiên là các bạn nên đọc kỹ các hướng dẫn trước khi hỏi)
2. Khi thực hiện 1 job, nó yêu cầu tìm trang nào thì phải tìm đúng trang đó, trang cần tìm đa số không phải là trang hiện ra đầu tiên ở link tìm kiếm, vì vậy các bạn phải chú ý điều này nhé, ====>không click vào trang khi chưa chắc chắn.
3. Đối với quảng cáo của google: Với mỗi job chỉ click duy nhất 1 quảng cáo google, sau đó từ quảng cáo google mở ra các bài viết ( số bài viết tùy theo yêu cầu của chủ job)=====> link quảng cáo google trong báo cáo sẽ có dạng:
http://abc.com
http://abc.com/link1
http://abc.com/link2
.........................
với 1 IP chỉ click vào 1 quảng cáo google trong vòng 24h====>nghĩa là nếu ở job 1 bạn đã click vào quảng cáo google1 thì khi sang job2 nếu vẫn xuất hiện quảng cao google1 thì bạn không được click nữa=====> để tiện cho việc theo dõi các link quảng cáo đã được click hay chưa, thì các bạn nên lưu nó lại vào file text hoặc exel ( mình thường lưu vào exel vì khi thấy link nào nghi ngờ không biết đã click hay chưa bạn có thể dùng Ctrl+F để tìm lại)

Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền ở Seosprint.:m186:

http://mmo4me.com/showthread.php?59...a-choi-site-Seosprint-refback-va-bonus-hop-ly

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,439
Latest member
ThangTruongKoi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week