Tuyển pro gõ captcha pix, đơn giá 20.2/1k pix

Mới cũ j cũng tuyển tuốt, ko chừa bạn nào. Mình sẵn sàng giúp đỡ những bạn mới vào nghề, chúng ta cùng nhau kiếm $ mà.

Up cái nè. Anh em tiếp tục ủng hộ mình nhá. Tks.

chủ thớt ơi, mình newbie capchat muốn nâng lên thành pro nên nhờ chỉ giáo thêm, cho ném cục đá chỗ bạn cái. Pm qua yahoo dùm mình nhe
Yahoo: moneypro9999

Description: Payment for Yourfriend
Amount: − 2.60 wmz
Fee: − 0.03 wmz
Date: 8/14/2011 2:06:11 PM
From: Z165800968518
To: Z780719293289
UP cái proof nè . Nhóm hỗ trợ tốt , cấp id pri 0 , đổi id thoải mái .Good group :D

chị Nguyên nhỉ, em là generous đây :)

mình đã làm r, thanh toán tốt, trưởng nhóm thoải mái chuyện tiền bạc, đổi id thoải mái, tính tình trưởng nhóm khá dễ chịu mỗi tội hình như không đc rảnh lắm, nếu rút tiền thì cứ chờ đến buổi sáng sớm là chị í mới test pri xong khá rảnh sẽ thanh toán ngay, còn rút trong ngày thì phải chờ chị í onl mới giải quyết đc.

điểm trừ là mỗi lần chị í trả tiền xong đều res lại điểm, và có muốn cày để nhiều điểm để giữ pri thì phải nói, chị í chỉ cấp id làm trên soft asian không cấp mail, muốn đc cấp mail thì cũng phải nói và phải làm 1 time :)

trên đó là 1 vài nhận xét chung, nếu mà công việc cho phép thì cuối tuần e sẽ làm lại cho nhóm chị xem. Cứ nghĩ mãi đấy, chả lẽ mình sợ làm lại id mới. Chị đừng res điểm e lại về 0, cấp cả mail cho e ( e mua soft xuanduc r ), e vẫn ngại vụ đổi id 0 thoải mái :D, cứ thấy có lỗi nên e mới xin out đó chị ạ :(

OK em. Hì, chị em làm ăn chung, cùng hợp tác có lợi, muốn thế nào, em phải nói, để chị biết sai mà sửa. Chị thích những người thật tình như em. Nhân đây, mình cũng hy vọng tất cả các Member của mình, ai cũng sẵn sàng trải lòng mình như hieu230592 đây, muốn sao cứ nói, nếu mình đáp ứng được, sẽ đáp ứng nhiệt tình - để tất cả chúng ta thoải mái, vui vẻ mà làm việc. Còn về vụ đổi id, vì id mấy em chị test đc, ko phải đi mua, nên sẵn sàng đổi cho Mem, trừ khi không có đành chịu. Vậy nên đừng cảm thây có lỗi j nhé
chị Nguyên nhỉ, em là generous đây :)

mình đã làm r, thanh toán tốt, trưởng nhóm thoải mái chuyện tiền bạc, đổi id thoải mái, tính tình trưởng nhóm khá dễ chịu mỗi tội hình như không đc rảnh lắm, nếu rút tiền thì cứ chờ đến buổi sáng sớm là chị í mới test pri xong khá rảnh sẽ thanh toán ngay, còn rút trong ngày thì phải chờ chị í onl mới giải quyết đc.

điểm trừ là mỗi lần chị í trả tiền xong đều res lại điểm, và có muốn cày để nhiều điểm để giữ pri thì phải nói, chị í chỉ cấp id làm trên soft asian không cấp mail, muốn đc cấp mail thì cũng phải nói và phải làm 1 time :)

trên đó là 1 vài nhận xét chung, nếu mà công việc cho phép thì cuối tuần e sẽ làm lại cho nhóm chị xem. Cứ nghĩ mãi đấy, chả lẽ mình sợ làm lại id mới. Chị đừng res điểm e lại về 0, cấp cả mail cho e ( e mua soft xuanduc r ), e vẫn ngại vụ đổi id 0 thoải mái :D, cứ thấy có lỗi nên e mới xin out đó chị ạ :(

đã nhận dc thanh toán của chị . proof

Amount: − 2.60 wmz
Fee: − 0.03 wmz
Date: 8/17/2011 3:13:17 PM
To: Z780719293289, [email protected]

Amount: − 1.20 wmz
Fee: − 0.01 wmz
Date: 8/18/2011 3:32:17 PM
To: Z780719293289, [email protected]

UP cho nè . Uy tín

Payment Mode Account
Date 08/26/2011 13:04
Batch 68949633
From U6867322 (U6867322)
To U1562761 (nmc060592)
Amount $2.50
Memo Payment for captcha
Payment Purpose Other

Up cái proof

sao em k thấy chị nguyên onl để pay tiền nhỉ .. ?
Gọi đt đến di động lại bảo là thuê bao .. là sao hả chị nguyên =.=
Khi nào chị onl thì mes lại cho em .. pay giùm e tiền nhá

Thong bao!
Do minh phai doi co so tu Tp.HCM ve Kien Giang, chua lap dat dc internet nen 2 ngay nay ko online dc, vi the viec thanh toan bi gian doan. (don nha nen cuc sac cung quang mat tieu -> het pin). Moi thanh toan se hoan tat cho cac ban vao toi Thu 2, ngay 29/8/2011. Mong cac ban thong cam. (hi, phai di 5km moi den dc diem co internet de goi thong bao nay cho cac ban yen tam).
sao em k thấy chị nguyên onl để pay tiền nhỉ .. ?
Gọi đt đến di động lại bảo là thuê bao .. là sao hả chị nguyên =.=
Khi nào chị onl thì mes lại cho em .. pay giùm e tiền nhá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week