tuyển ref..0.1$ mỗi ngày..bonus 0.1

Status
Not open for further replies.
mình đã click 24 click rồi đó!
ID: haibeo338vn
pp: [email protected]
reg ref từ ngày 6/3/2011

ok..đã thấy tên bạn nha..các bạn tạm thơi ngừng click vì site này đang có vấn đề về cash out..và pp mình đang có vần đề..mình sẽ pay sớm nhất..hoặc các bạn để lại tài khoản ap nha

:(( mình chỉ có pp thôi :((
vậy bạn tính tiền cho mình 24 click nha :D
còn bao giờ bạn thấy nó ok (để tiếp tục click) thì pm cho mình nhé (qua nick này nhé :D)

:(( mình chỉ có pp thôi :((
vậy bạn tính tiền cho mình 24 click nha :D
còn bao giờ bạn thấy nó ok (để tiếp tục click) thì pm cho mình nhé (qua nick này nhé :D)
hjx..zậy bạn chờ mình vài bữa nha..mình sẽ pay cho bạn..ngừng click nha bạn..
hjx..site nay mình đầu tư tuyển ref..mà chuẩn bị được rút tiền thì nó lại scam..bùn wa' đi..hjx..chắc là mình hok có duyên với ptc rùi..cứ chuẩn bị rút al2 nó lại gặp vấn đề...:( :(
kết thúc click vào ngày hôm nay nha các bạn..

Last edited by a moderator:
oc dang click deu ne.
cau rb cho to nhe hinh nhu cung nhieu click lam rui do, ma thui cau rb cho to bao nhieu cung dc vi chak cau cung ko co lai ma. minh click deu ma. bun cho chu thot wwa
id:trung5001
pp:[email protected]

oai oai leafbux scam à.
hon 1.4 rồi oe oe.
reback cho minh nhe 88 click
id svtcnh
pp [email protected]
ap [email protected]
hjx..mình cũng được gần 3$ rùi..refback cho nhiều người site này rùi..mà mình có rút được xu nào đâu..hjx
ko biết bạn đk leafbux dùng tài khoản nào nhưng mình hok thấy tên bạn trong site leafbux nha
mình chỉ thấy tên bạn trong apbux ah..bạn kiểm tra lại dùm mình nha
site apbux bạn mới click được co 56click thuj nha..mà site này mìnhchi3 ăn 30% bạn click 1 ads thuj..nên mình sẽ vẫn paychoban5 0.1$nha..nhưngban5clik thêm cho mình nha..thank
bạn kiểm tra pp lại dùm mình nha...mình pay hok được
---------- Post added at 07:42 PM ---------- Previous post was at 07:31 PM ----------
oc dang click deu ne.
cau rb cho to nhe hinh nhu cung nhieu click lam rui do, ma thui cau rb cho to bao nhieu cung dc vi chak cau cung ko co lai ma. minh click deu ma. bun cho chu thot wwa
id:trung5001
pp:[email protected]

bạn click được 67click..mình đã pay cho bạn 43click..vậy mình pay cho bạn 24click..zậy là 0.12..sẽ sent cho bạn ngay :D

Trùi ui. Nó SCAM, chủ thớt cũng chạy rồi!

monkey à đủ 50 click rùi đó reback chưa nhỉ
hjx..mình gửi tiền cho bạn..nhưng ko được..hình như là ko đúng tên hay sao ak..bạn gửi lại ap cho mình nha

bạn reback cho mình 40 click nhé!
ID: quocanhviet
PP: [email protected]
ok..mình sẽ pay cho bạn
hix hix tình hình là rất tình hình! vay may click leafbux cua em chưa refback thi sao?? hĩ
hjx..bạn để lại ap cho mình nha..mình sẽ kiểm tra va refback
Trùi ui. Nó SCAM, chủ thớt cũng chạy rồi!
ax..ax..người ta uy tín sao mà dám chạy..hjx..đừng tung tin đồn bậy nha :(
ơ 24 click của mình! bạn chưa rb đâu nha @@
ok..mình sẽ pay cho bạn..
các bạn ai còn yêu cầu gì thì thông báo lẹ đi nha..mình sẽ close topic đó nhờ bạn biwon 3 ngày nữa close topic hộ mình lun nha
ai có yêu cầu thanh toán thì để lại ap nha..thank

hjx..nói thật..mình chơi ptc từ hùi đến h..cứ chuẩn bị rút là nó scam..nên quyết định đầu tư và tuyển ref..nhưng cũng như site aobux,iibux,sterlingbux..khi còn vài ngày nữa là có thể rút tiền thì nó scam...thật sự mình rất nản rùi...nên bây giờ mình sẽ thanh toán cho các bạn xong là nghỉ thuj..hjx..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,048
173,127
Latest member
imarticuslearnin

Most viewed of week

Most discussed of week