Tuyển ref AuMabux bonus + rb 0.0125$/click mỗi ngày nao!!!

Status
Not open for further replies.
Vậy mỗi lần RB là phải support cho ổng ak , mà khi nào mới được RB :)

ko phải bạn, chỉ cần support 1 lần thui, từ lần sau thì admin tự động add money vô acc bạn nha!!

Mình đã reg, báo danh, click hết trong 3 ngày mà chưa có tên trong danh sách ref này
ID: kfcomg
PP: [email protected]

Bác bình tĩnh, bác có báo đanh có rè, có click thì mình sẽ rb + bn. MÌnh chưa cập nhập chờ nhiều 1 chút sẽ update mà, mình cũng có công việc của mình chứ, với lại hiện tại chưa pay out, nên làm sao mà thiếu bác đc, bác thấy cả những user mình check ko thấy trogn lít mình vẫn cho vô mà (có thêm thông báo bên cạnh ID đó), chứ huống gì ID tồn tại chứ bạn.
Yên tâm nha, Hiện tại acc balance đã đc kha khá rồi, chỉ chờ 50 click là sẽ payout (dự tính thì khoảng 5-7 ngày nửa sẽ pay) mọi người bình tĩnh mà click nha.

Vào nhanh lấy tiền các bạn ơi!!!!!!!!!!!!!!!
Investments now needed.
From:
AuMaBux
To:
All members
Date:
Yesterday, 09:54

Hello members. As very few of you are investing on AuMaBux and we are in a great deficit, you will need to invest before you can cashout. You can Earn Up To 250% of your investments.

up up
up up

---------- Post added at 08:23 PM ---------- Previous post was at 08:19 PM ----------

các bạn ai chưa reg thì reg cho mình nha, vì payout =200% investment + 50 click mới đc pay nên mình mạnh dạn upgrade (có thể lỗ nếu trang này ít người đầu tư quá thì admin ko đủ khả năng chi trả, mình xin chịu). Vì mình đã hi sinh như thế, quyết tâm làm 1 quả, trúng hay trật thì tùy hứng :)) nên a/e ai có long reg giúp nha, mình sẽ bn + rb đấy đủ. Và giá rb sẽ khác nha, a/e chơi với mình site này tới khi scam nào.
Mong mọi người ủng hộ, rè đông mà số người active ít quá @@

---------- Post added at 09:25 PM ---------- Previous post was at 08:23 PM ----------

up nào :x a/e click đều tay nào

up up
up up

---------- Post added at 08:23 PM ---------- Previous post was at 08:19 PM ----------

các bạn ai chưa reg thì reg cho mình nha, vì payout =200% investment + 50 click mới đc pay nên mình mạnh dạn upgrade (có thể lỗ nếu trang này ít người đầu tư quá thì admin ko đủ khả năng chi trả, mình xin chịu). Vì mình đã hi sinh như thế, quyết tâm làm 1 quả, trúng hay trật thì tùy hứng :)) nên a/e ai có long reg giúp nha, mình sẽ bn + rb đấy đủ. Và giá rb sẽ khác nha, a/e chơi với mình site này tới khi scam nào.
Mong mọi người ủng hộ, rè đông mà số người active ít quá @@

---------- Post added at 09:25 PM ---------- Previous post was at 08:23 PM ----------

up nào :x a/e click đều tay nào

Chơi hết mình mà bạn hiền :))

up nào, site bắt đầu pay rồi, a/e click lại để mình rb nào, ai ko click mất quyền lợi dám chịu nha. Mìn thấy tới 75% là ko click @@

Chủ thớt bonus vậy bị trừ phí hết rùi, khi send chọn chế độ personal mới ko bị trừ phí chứ, mình refund lại nhé !

Chủ thớt lần sau có bonus nhớ ghi chú vào để còn biết ai gửi, gửi vì cái j chứ :|

chưa thấy j cả :(

bác có mà
Sent to:
Tin Nguyen (The recipient of this payment is Non-U.S. - Unverified)
Email:
[email protected]

Amount sent:
-$0.60 USD
Fee amount:
$0.00 USD
Net amount:
-$0.60 USD

Date:
Jun 11, 2011
Time:
01:52:10 GMT+07:00
Status:
Completed

Subject:

You've received a payment
Funding Type:
PayPal Balance
Funding Source:
$0.60 USD - PayPal Account

bác nói thế mất uy tín cho mình quá. Mình thức tới hơn 2h đêm để rb cho các bác đó, bác là người đầu tiên luôn mà. bác kiểm tra lại nha. Cần thì mình chụp hình lại cho bạn xem lun, cả Payment Sent (Unique Transaction ID # 9MN*************) lun. Ai cũng có thể có chậm trễ nhưng việc scam lẫn nhau thì ko thể làm đc

sr mấy bác nha, tại mình bận quá, đêm bùn ngủ rồi gởi. À mà ko phải là bị trừ phí đâu, cái số lẻ mình để lại + với lần rb #2 đó mà, sr vì như thế nhưng vì lượng ref ít quá, mình muốn giữ lại số lẻ đó và cộng dồn vào lần sau, và lại giữ lại số lẻ của lần sau,... Vì để đảm bảo các bác chiến cùng mình tới khi trang nó scam đó mà. Khi nào nó scam thì lần rb cuối cùng sẽ trả đủ cả phần lẻ đó cho các bác luôn, chứ ko phải do fee đâu nha. cứ khoảng 2-4 ngày mình sẽ payout 1 lần rồi rb lun Trc tính rb+ payout mỗi ngày nhưng vì lượng ref active ít quá, nên phải để vài ngày payout 1 lân. Mình cũng ko mún đâu, hiện tại là mình đang chịu lỗ tiền upgrade + tiền rb cho các bạn đó, hi vọng có lượng ref đông thì sẽ hoàn vốn + lời. Các bạn hiểu cho mình nha. Mình đã rb tới 100% rùi @@

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week