Tuyển ref Avaxbux bonus ngay 0.05$ sau 2 ngày click! Rb qua LR

UPP cho bạn... sẽ click đủ ngày hôm nay

UPP cho bạn... sẽ click đủ ngày hôm nay
Up cái nè, đã click xong ngày hôm nay :D
Thanks các bạn :D

chào cậu, growcent sao rùi ko thấy thông báo hay bn scam thế :)
anh cũng biết đấy, nó chuyển qua must invest to cashout rùi, hôm trước ngu quá đụng độ với thằng admin nên ko dám rút. Tiền đã đc 3$, nếu anh muốn mạo hiểm thì PM em, anh đặt vào 2$, rút ra đc bao nhiêu anh cứ lấy hết :D (lời 1$ ^^), bị scam thì em ko chịu trách nhiệm... bn scam thì đợt đó em chả lời lãi gì (khuyến mãi cho truongminh và khainam nhiều quá - pay tới 0.5$ và ref back cho mọi người đúng số tiền như trong danh sách direct ref) với lại em cũng ko đặt chế độ bn scam cho nên anh thông cảm...

Last edited by a moderator:
chỉ sợ đặt 2$ rút về ko đc gì thôi :) site này ko chịu lập topic sớm làm anh ref cho ng khác rồi :( em bn còn ngon hơn nó

chỉ sợ đặt 2$ rút về ko đc gì thôi :) site này ko chịu lập topic sớm làm anh ref cho ng khác rồi :( em bn còn ngon hơn nó
có được tí LR em mới dám mở thui ^^, đáng nhẽ chế độ bn 0.05$ sau 2 ngày phải áp dụng cho cỡ 10 ref, nhưng hiện tại trong LR chỉ còn 0.25$ nên mới phải giới hạn cho chỉ còn 5 ref thui :D. Em tính sau đc pay rùi thì bn thêm cho mọi người, thực ra chế độ ref back đợt này của em cũng ko đc ngon lành lắm, hơi bèo...

---------- Post added at 06:17 PM ---------- Previous post was at 05:32 PM ----------

Đã bn đầy đủ 0.05$ cho 5 bạn ref đầu tiên :) (còn dư 1 cent tặng lun cho huy_b1p - người ref đầu tiên :D). Hic, acc LR đã nhẵn bóng ko còn đồng nào, lỡ mà nó bán cam là mình ăn hết ^^. Anh em cố gắng click đầy đủ nhé, cảm ơn tất cả mọi người!

Last edited by a moderator:
hy vọng em ko bị ăn scam nhé, chúc em thành công... tiếc cái reg rồi ko cũng ref cho em 1 chân

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week