Tuyển ref BN 0.2$, RB 400%++++ bushost site five years subscription.

pác cho hỏi , chỉ refback loại ads 0.01$ phải không ? (có vài ads loại này thôi --") vậy khỏi click mấy ads cùi kia nhé ;;) pác trả lời sớm 1 tí, hỏi tiện up luôn m/

pác cho hỏi , chỉ refback loại ads 0.01$ phải không ? (có vài ads loại này thôi --") vậy khỏi click mấy ads cùi kia nhé ;;) pác trả lời sớm 1 tí, hỏi tiện up luôn m/
xin lỗi bây h mới trả lời đc, hôm nay bận quá. các bạn cứ click hết ads, mình sẽ tính trên tổng số tiền nhận đc từ ref chứ không dựa trên số click để đỡ thiệt thòi cho cả 2 bên!

Sao mình chả đc bonus và RB nhể ?

Đã nhận bonus chúc cho chủ thớt phát tài mong là site nó sống thêm 2 tháng thôi

đã nhận được thanh toán ==" đây chỉ là tiền bonus thôi hả ? bạn bảo bonus và refback tự động sao lại có 1 bạn trên kia ko dc nhận bonus do ko báo cáo thế =))

đã nhận được thanh toán ==" đây chỉ là tiền bonus thôi hả ? bạn bảo bonus và refback tự động sao lại có 1 bạn trên kia ko dc nhận bonus do ko báo cáo thế =))
Nói có dẫn chứng nhé bạn, không mất công mình đi tìm cái bằng chứng mà bạn nói, còn BN và RB tự động ko phải ai cũng đc nhận ngay bởi vì có những ref chỉ đi nhận bonus và ko click thì tớ lấy đâu ra mà BN !

---------- Post added at 09:41 AM ---------- Previous post was at 09:38 AM ----------

à hóa ra bạn đang nói trường hợp của Bác Dương. riêng trường hợp của bác Dương thì là chỗ anh em thân thiết của mình, chưa bao h bác ấy cần BN và Rb của mình! lần này bác ấy đùa cho vui thôi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week