Tuyển Ref, Bonus 0.2$, Reback 0.005-0.007/1click GARUTBUX

hungpp

Senior
Reactions
652
MR
0.037
Mình tạm thời dừng tuyển Ref site này để đợi kết quả payout trong thời gian 7 ngày.

nếu thằng này Scam thì mình sẽ thanh toán 50% những ai đã góp sức cùng với mình.

Dự kiến đúng sau dịp nghỉ lễ tức là mùng 04/5 mình sẽ có thông báo chính thức tiếp tục hay close trang này

Trong thời gian đó các bạn đang click có thể cứ click hoặc dừng, tuỳ ý các bạn.

xin nhắc lại mình vẫn sẽ thanh toán 50% điều kiện bên dưới trong trường hợp Garutbux Scam,

(Uy tín làm lên chất lượng dù là sản phẩm hay dịch vụ mà )

Vẫn rất mong được hợp tác lâu dài với các bạn, nếu site này ko vẫn ko rút tiền về được thì rất mong các bạn sẽ ủng hộ mình ở site khác nhe. Thanks các bạn!

Chào các bạn, Mình muốn phát triển gia đình PTC GARUTBUX với nguyên vọng mang lại thu nhâp cho chính bản thân và cũng là cho chính các bạn

Mình là mem mới của diễn đàn, mình hiểu cần làm gì để tồn tại và phát triển ở diễn đàn này, Chính sách tuyển Ref của mình như sau:

Điều kiện:
+ Đăng ký thành công với link giới thiệu của mình
http://www.garutbux.com/?ref=hungpp (chú ý phần người giới thiệu nếu là nobody thì bạn sẽ không phải là direct Ref của mình nhé)
+ Để lại ID của bạn ở Thread này
+ Để lại tài khoản Paypal và tài khoản AlertPay (buộc phải có cả 2 nhé, vì có thể mình sẽ bonus vào bất kỳ loại tài khoản nào)

Các bạn sẽ nhận được những gì?
+ Bonus 0.2$
+ ReBack 0.006/click với 20 click đầu tiên
+ Reback 0.005/click với mỗi 20 click tiếp theo
chú ý: cả Bonus và Reback đều sẽ đc nhận sau 20 click đầu tiên nhé

Dưới đây là giới thiệu sơ qua về Garutbux

http://www.garutbux.com/?ref=hungpp

+ Bắt đầu hoạt động từ 19/4/2011
+ Free upgrade cho 5.000 member đầu tiên FREE PIONEER + $0.05 MB & $0.25 PB
(hiện tại ngày 23/4 số member là 4.550 - với PIONEER member bạn có 0.013/click, 0.0075/click, mỗi ngày có 5 click)

• UP TO $0.025 PER CLICK
• UP TO $0.015 PER REFERRAL CLICK
• PAYOUT AS LOW AS $0.25
• CHEAP UPGRADE
• 9 MONTH SUBSCRIPTION
• INSTANT PAYMENT (cho phép thanh toán ngay với AlertPay, LibertyReverse, OKPay. còn với PayPal in the repair process, please be patient)
• Payout Minimum: 0.25$
• Clicks needed for payout: 20 click (sau 20 click mới có thể request Payout)

Mình sẽ tổng hợp hàng ngày về số click của các bạn, chậm nhất sau 1 ngày sẽ nhận dc $ sau khi bạn click đủ mỗi 20 click (tình trạng hoạt động của site này nếu có dấu hiệu Scam mình sẽ thông báo ngay để các bạn không mất thì giờ với nó)

Hãy ủng hộ mình để chúng ta cùng phát triển MMO nhé các bạn

Thêm một chính sách ưu tiên nữa cho 10 bạn đăng ký và để lại ID đầu tiên ở đây sẽ nhận dc chính sách như sau:
+ Bonus 0.2$
+ ReBack 0.007/click với 20 click đầu tiên
+ Reback 0.0055/click với mỗi 20 click tiếp theo

Đã đủ 20 ref đầu tiên, chính sách Bonus và ReBack các bạn đăng ký tiếp theo như sau:

+ Bonus 0.2$
+ ReBack 0.006/click với 30 click đầu tiên
+ Reback 0.005/click với mỗi 30 click tiếp theo

chú ý: cả Bonus và Reback đều sẽ đc nhận sau 20 click đầu tiên nhé

Xin lưu ý, mình đang tiến hành request payment ở site này. nếu nó scam minh sẽ thanh toán 50% cho các bạn tính đến ngày công bố scam.

Uy tín là hàng đâu, chất lượng là mãi mãi!

Last edited by a moderator:
oạch, không ai ủng hộ mình à? nếu ko thì các bạn cũng nên góp ý với chính sách của mình hoặc là góp ý với cách làm của mình chứ
Tất cả vì cộng đồng MMO mà!

thanks for all!

---------- Post added at 04:34 PM ---------- Previous post was at 03:41 PM ----------

up up up cho anh em nhìn thấy nào!

@ Giakiet: acc của bạn đăng ký nhưng chưa activation vì vậy cũng chưa login vao Garutbux được bạn nhé

Luu ý giúp mình sau 20 click bạn mới nhận dc Bonus và ReBack nhé

0.2+ 0.007x20 = 0.34$
với mỗi 20 click tiếp bạn nhận dc 0.0055x20 = 0.11$ nhé

@ Giakiet: acc của bạn đăng ký nhưng chưa activation vì vậy cũng chưa login vao Garutbux được bạn nhé

Luu ý giúp mình sau 20 click bạn mới nhận dc Bonus và ReBack nhé

0.2+ 0.007x20 = 0.34$
với mỗi 20 click tiếp bạn nhận dc 0.0055x20 = 0.11$ nhé
mình biết rùi, mình đọc rule cũng kĩ lắm^^đâu phải reg cho chỉ để lấy bn đâu, hợp tác lâu dài, (acc login đc rùi nhá)

đã thấy acc name: giakietmmo, mdragon13kenve trong Direct Ref list nhé. Thanks các bạn

up up up, mình đã thấy nick nguyenhongqui2 trong list, thanks bạn nhiều.

Công nhận là MMO4VN lúc nào cũng nhộn nhịp, vừa mới edit bài lúc 0h27 thế mà giờ đã ko thấy đâu trong top list roài.

Lên nào anh em, lên cho MMO ngày càng phát triển. :)

Sáng chủ nhật thời tiết HN khá đẹp, chúc toàn thể anh em cuối tuần vui vẻ và ấm cúng.

Up Up Up

ngày mai sẽ có bạn đủ 20 click, mình sẽ bonus và reback đúng như những gì đã hứa. chúc các bạn chơi vui vẻ

Uy tín là hàng đầu mới làm việc lâu dài với nhau được mà bạn. Sau 12h tối nay mình sẽ tổng hợp lại những ai đủ 20 click rồi thì trước 10h sáng mai các bạn sẽ nhận đủ Bonus và ReBack của các bạn.

Chỉ xin yêu cầu một điều, các bạn nhận được rồi thì up cái froof lên đây giúp mình để mọi người vui vẻ hợp tác tiếp.

Thanks các bạn!

Da tổng kết đợt một và 4 bạn sau đã nhận dc Bonus va ReBack nha

Cũng xin thông báo số lượng 10 Ref đã đủ, mình vẫn tiết tục tuyển với số lượng lớn và chính sách áp dụng cho những người tiếp theo cũng vẫn như đã nói ở trên.

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week