Tuyển Ref, Bonus 0.2$, Reback 0.005-0.007/1click GARUTBUX

Mình tạm thời dừng tuyển Ref site này để đợi kết quả payout trong thời gian 7 ngày.

nếu thằng này Scam thì mình sẽ thanh toán 50% những ai đã góp sức cùng với mình.

Dự kiến đúng sau dịp nghỉ lễ tức là mùng 04/5 mình sẽ có thông báo chính thức tiếp tục hay close trang này

Trong thời gian đó các bạn đang click có thể cứ click hoặc dừng, tuỳ ý các bạn.

xin nhắc lại mình vẫn sẽ thanh toán 50% điều kiện đã nêu trên trong trường hợp Garutbux Scam,

(Uy tín làm lên chất lượng dù là sản phẩm hay dịch vụ mà )

Vẫn rất mong được hợp tác lâu dài với các bạn, nếu site này ko vẫn ko rút tiền về được thì rất mong các bạn sẽ ủng hộ mình ở site khác nhe. Thanks các bạn!

Last edited by a moderator:
Amount received:
$0.34 USD
Fee amount:
-$0.31 USD
Net amount:
$0.03 USD

Issue a refund

You have up to 60 days to refund the payment.

Date:
Apr 27, 2011
Time:
11:05:50 GMT+07:00
Status:
Completed

Subject:
hungpp bonus + ReBack
cái nay là sao mình mới tham gia nên chưa rõ

Nếu mình không nhầm thì do bạn đăng ký acc ở paypal là business acc nên bạn bị tính phí giao dịch

bạn mình cũng bị tính phí giao dịch cho tất cả các giao dịch, trong khi đó mình thì không bị tính phí gì, khí chuyển và nhận tiền, cách tốt nhất là bạn lập acc mới đi nếu ko thì thiệt thòi lắm,

Lập acc personal thôi bạn nhé.

cái này mình cũng ko rõ lắm, mình gửi các bạn khác lại ko bị, bạn mình cũng có một người bị như thế, mình đã thử gửi từ acc của mình tới acc đấy và gửi ngược lại acc mình kết quả là chiều gửi tới mình thì ko sao. một acc khác nữa gửi cho acc bạn mình nó cũng tính phí. do vậy chỉ có thể kết luận là do acc thôi bạn ạ. ko biết có ai biết rõ cái này ko thì vào đây thảo luận luôn nha các bạn. Nhiều người có nhiều cái đầu, ắt sẽ rõ được vấn đề.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week