Tuyển REF Bonus khủng, RP cao các site mới

quyqua8x

Junior
Reactions
78
MR
0.001
Tuyển REF mì ăn liền, bonus, RP cao, reg xong là pay

Cần tuyển REF các site mới, các bạn chú ý theo dõi cập nhật mới nhất để biết thông tin về các site này. Chú ý các site nào bị loại bỏ, site nào mới được thêm

----THÔNG BÁO----
Thông báo ngày 13/5: Mọi người đăng ký site thời vụ vẫn có thể báo danh tại đây hoặc báo danh, và ủng hộ các tất cả các site của mình tại đây: http://mmo4vn.com/showthread.php?14...us-khung-RP-cao-hang-tuan-uy-tin&goto=newpost

Thông báo ngày 11/5: Tạm dừng Garutbux và Bihbux, garutbux đã yêu cầu thanh toán hơn tuần mà chưa trả, Bihbux bắt invest

Thông báo ngày 8/5: Tạm dừng BMCBUX cho đến khi có thông báo mới (Mấy hôm nay không pay được). Anh em cẩn thẩn với Bốc mùi *** (BMCBUX) khi thanh toán, cẩn thận tiền bẩn. Nhận 1.5$ của nó và bị limit may mà dùng TK khác

Thông báo ngày 7/5: GuGubux đã giảm số click xuống còn 8 phát/ngày (Trước là 15 phát), minpay tăng từ 0.1$ lên 1$ nên mình sẽ tăng RP lên 0.25$ sau 100 click anh em thồng cảm. Những ai đã click đủ 7 ngày trước thông báo này RP như cũ! Tất cả vì uy tín

Thông báo ngày 1/5:Tạm dừng tuyển REF nextbuxsite có dấu hiệu bắt đầu scam, Admin của nó thông báo đến thứ 5 mới mở chức năng thanh toán, hiện tại không thể thanh toán được! Những ai đã reg vấn bonus như cũ, ai click đủ 7 ngày nếu site scam RP 70%

------ĐĂNG KÝ REF-----​

1. Nextbuxsite Tạm dừng có dấu hiệu scam

2. Garutbux Tạm dừng đăng ký
Bonus 0.05$ khi đăng ký và click hết ADS, Bonus 0.25$ tuần

3. BIHBUX Site mới lunch đang test, mọi người ủng hộ nha - Test mạnh
Minpay 1$ (UNlimate) and 50 click
0.015$/click
10 click/day
---------------------------------------------
Chế độ bonus và RP khủng bonus ngay khi có proof 0.1$ + 0.35$/tuần=100% (click hết ads)
Nếu site scam RP 50%

Anh em chiến nhanh cho trong vòng 5 ngày xem có pay được không!
Lưu ý mình vừa mới reg nên ngày mai mới thấy được số click

Link: http://www.bihbux.com/?ref=quyqua8x

4. Tạm dừng. Bùi Mạnh Cường Bux (Hay còn gọi là Bốc mùi *** bux cũng được :23:)
Site này của một thằng tên là Bùi Mạnh Cường (Theo như email thanh toán lần 1, tớ vừa thanh toán lần 2 hình như đổi email rồi).
Thanh toán ngay tức thì, minpay 0.1$
0.01$/click
5 - 6ads/day

Click khoảng 2 ngày là pay. Anh em yên tâm chiến

Đăng ký

5. GuGubux (Minpay 0.1$ pay sau 2 ngày click)
Bonus 0.03$ sau khi đăng ký và click hết ADS, Bonus 0.25$ sau 100 click

6. Site mới: Mauibux (no minpay, reg và click là có thể pay được)
Giá click rất thấp nên không bonus 0.0002/ ref click. RP 120% 50 click.

7. AFFPTC
RP 90% mỗi 50 click hoặc 100% mỗi 100 click (Tùy chọn)
Được cái min pay của nó là 0.01$ .Đăng ký và click hết ADS là mọi người có thể pay được, và pay ngay lập tức
0.001$/ click - 10ADS/ngày

Last edited by a moderator:
Hic AFFPTC mình chỉ RP ref click của nó thấp quá (0.0005) , bạn đăng ký mấy site đầu mình bonus hợp lý

Hic AFFPTC mình chỉ RP ref click của nó thấp quá (0.0005) , bạn đăng ký mấy site đầu mình bonus hợp lý
mấy site kia mình chơi hết rồi. Thế site này k chơi nữa à? hay thế nào? aff ý?

mấy site kia mình chơi hết rồi. Thế site này k chơi nữa à? hay thế nào? aff ý?
AFF có chơi nhưng mà RP thôi vì REF click của nó thấp quá 0.0005$/phát bác phải click 10 ngày mới bằng số tiền em bonus nên không bonus
Tăng Rp lên 200% đỡ thiệt thòi anh em :D

Alo da~ reg Garutbux,bmcbux.Va` kick het
PP:[email protected]
Ma` Ban. co' pAy Qua Ap:[email protected]
Neu ma` pay qua Ap thi tot
CHo Hoi? nha' the mAy trang nhU :GaruBux nay` vào phần request Pay out no' co' cAi' Phan`
Payout PIN (optional)
Payout PIN
Minh` Chang? pit la` cai' gi` minh` điền ma~ pIn vao` nhung no' bao' la` ko dc nEu ai pit pm vnpsbnet94
Giup mình cái nhá thank you

sax. Mình làm ref bạn 1 thời gian rồi mà quên không để lại id xin lỗi nha ( 1 tuần liền)
site: nextbuxsite (scam) chắc vứt đi
gugubux :vẫn đang kích đều
ID: traimo91
pp và YH: [email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip