Tuyển REF Bonus khủng, RP cao các site mới

Đã reg và kích xong Garutbux,affptc,mauibux rùi,bạn kiểm tra giùm mình nhé!
ID:vanngoan

Last edited by a moderator:
Alo da~ reg Garutbux,bmcbux.Va` kick het
PP:[email protected]
Ma` Ban. co' pAy Qua Ap:[email protected]
Neu ma` pay qua Ap thi tot
CHo Hoi? nha' the mAy trang nhU :GaruBux nay` vào phần request Pay out no' co' cAi' Phan`
Payout PIN (optional)
Payout PIN
Minh` Chang? pit la` cai' gi` minh` điền ma~ pIn vao` nhung no' bao' la` ko dc nEu ai pit pm vnpsbnet94
Giup mình cái nhá thank you
Cái này không cần nhập cũng được bạn ạ! Đó là mã để pay đó mà
Bạn đưa user để mình check nha! Mình chỉ còn PP thôi AP hết rồi bạn thông cảm :(

sax. Mình làm ref bạn 1 thời gian rồi mà quên không để lại id xin lỗi nha ( 1 tuần liền)
site: nextbuxsite (scam) chắc vứt đi
gugubux :vẫn đang kích đều
ID: traimo91
pp và YH: [email protected]

Đã reg và kích xong Garutbux,affptc,mauibux rùi,bạn kiểm tra giùm mình nhé!
ID:vanngoan
PP:[email protected]
YH:[email protected]
Thank các bạn nha. Tối nay mình sẽ check và bonus nha, vừa đánh cầu xong đi tắm cái đã :D

---------- Post added at 09:05 PM ---------- Previous post was at 08:41 PM ----------

Thông báo ngày 7/5: GuGubux đã giảm số click xuống còn 8 phát/ngày (Trước là 15 phát), minpay tăng từ 0.1$ lên 1$ nên mình sẽ tăng RP lên 0.25$ sau 100 click anh em thồng cảm. Những ai đã click đủ 7 ngày trước thông báo này RP như cũ! Ở đây chỉ có bạn traimo91 click đủ 7 ngày nên vẫn sẽ RP cho bạn theo như trước thông báo này

---------- Post added at 10:21 PM ---------- Previous post was at 09:05 PM ----------

traimo91 reg mỗi site gugubux ah bạn. Mình RP cho bạn rồi đó
Các bạn khác cũng bunus hết rồi nha :D vanngoan lưu ý là AFFPTC và Mauibux mình chỉ RP thôi nha vì REF cilck của nó rất thấp.

---------- Post added at 10:37 PM ---------- Previous post was at 10:21 PM ----------

Bạn langbiax chưa click đủ nha, phiền bạn click rồi báo danh lại
(Có rất nhiều bạn click qua loa vài cái để lấy bonus xong rồi bỏ vì vậy mình đề ra yêu cầu là click không thiếu 1 phát nào, thiếu 1 phát cũng không được như vậy để giảm thiểu rủi ro)

Last edited by a moderator:
thank bạn đã nhận RP

nếu bạn ra site mới tôi sẽ ủng hộ tiếp, hiện h tôi chơi rất nhiều site nên khó quản lí hết được nên có nhiều sai xot mong ban thông cảm

Cảm ơn bạn! Tiếp tục ủng hộ nào mọi người ơi!

---------- Post added at 11:45 PM ---------- Previous post was at 10:27 PM ----------

UPpppppppppppppppppp tiếp

ủng hộ trang bihbux nhé
id: Wrooney591994
pp: [email protected]

Mình Ref : Gugubux
ID: nghthong2
PP: [email protected]

site gugubux
id bebe147
pp: [email protected]

Thank mọi người! Mình sẽ bonus ngay lập tức cho 2 bạn nghthong và bebe147
Bihbux đang test 4 ngày nữa mới có proof, sẽ bonus cho tất cả các bạn đã reg và báo danh 0.1$ ngay khi có proof + RP hàng tuần

Bạn nào click 1 site thì reg 3 ngày mình bonus 0.1$ nha vừa bị limit PP
Bạn nào reg 2 site có thể tùy chọn bonus ngay hoặc 3 ngày nữa bonus sẽ được nhiều hơn nha

---------- Post added at 08:49 PM ---------- Previous post was at 08:48 PM ----------

Bạn nào click 1 site thì reg 3 ngày mình bonus 0.1$ nha vừa bị limit PP
Bạn nào reg 2 site có thể tùy chọn bonus ngay hoặc 3 ngày nữa bonus sẽ được nhiều hơn nha

chủ thớt cho cái Yahoo để mình tiện liên lạc với nhé!^^

---------- Post added at 08:28 PM ---------- Previous post was at 08:16 PM ----------

đã reg 3 site garutbux,bihbux và gugubux cho chủ thớt.Làm ơn check và bonus!

-ID:thelongit88
-PayPal:[email protected]

Garutbux và Bihbux mình có thông báo tạm dừng rồi nha.
GuGubux bạn click 3 ngày mình sẽ bonus 0.1$ vì bonus nhiều lần 0.05 dễ bị limit PP
Mọi người đăng ký các site thời vụ trên có thể báo danh tại topic này
Hoặc báo danh và ủng các site khác của mình tại đây nha: http://mmo4vn.com/showthread.php?14...us-khung-RP-cao-hang-tuan-uy-tin&goto=newpost

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom