Tuyển ref bonus+ refback cực khủng...1$/ID

bạn ơi. m hỏi chút. site này để pay được có cần upgrade thành viên không?

không cần bạn ah.đạt mức min pay là payout liền.nhanh,gon,2 ngay la tiền cao túi...ref cho mình nha

---------- Post added at 09:16 PM ---------- Previous post was at 09:13 PM ----------

vip thiệt
1 tiếng kiếm dc 10$

hehe bạn thích được như thế cũng rẽ thui nhưng đừng để admin của nó phát hiện ra không là công cốc đấy .[check] mà.admin cua n khó tính lắm đấy,mấy lần mình làm n gửi mail vê cảnh báo ngay...thui luôn,làm an chân chính...:binhsua57:

UPDATE :thời buổi kinh tế thị trường cạnh tranh ghê quá mình mới khai phá mở đường cho site này hôm qua vậy mà bây giờ tìm trên 4r nào cũng thấy người post bài giới thiệu site này với proof của mình vì vậy mình quyết định tăng RB cho những ai làm ref của mình.sẽ BN 1$/id với chỉ 5 ngày click VÀ RB 1$/ID sau 300 click.thank các bạn đã ủng hộ
bác nhớ giữ lời nhé.
đã làm ref của bác. hoicaytienno1
AP : [email protected]

UPDATE :thời buổi kinh tế thị trường cạnh tranh ghê quá mình mới khai phá mở đường cho site này hôm qua vậy mà bây giờ tìm trên 4r nào cũng thấy người post bài giới thiệu site này với proof của mình vì vậy mình quyết định tăng RB cho những ai làm ref của mình.sẽ BN 1$/id với chỉ 5 ngày click VÀ RB 1$/ID sau 300 click.thank các bạn đã ủng hộ
bác nhớ giữ lời nhé.
đã làm ref của bác. hoicaytienno1
AP : [email protected]

ok.sẽ không thiếu của các bạn su nào hết...làm ăn lâu dài mà...lưu ý các bạn phải click đấy nha...:binhsua57:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week