Tuyển ref chiến 4LevelsBux, RB 0.1$/ngày

Mình ít chơi buxhost lắm, bạn vô phần tuyển ref có mấy bạn tuyển ref, cập nhật list site đang pay cho bạn luôn

---------- Post added at 04:04 PM ---------- Previous post was at 03:57 PM ----------

Lên tiếp nào uppppppppppp

---------- Post added at 04:22 PM ---------- Previous post was at 04:04 PM ----------

vắng vẻ quá.................

up hộ cho bạn, trang này vẫn đang pay, chỉ là nó thay đổi rule một chút thôi, level cao vẫn được hưởng từ ref, nên các bạn cứ yên tâm mà ref

Có gì mà mạo hiểm chứ, level12 mà

---------- Post added at 04:58 PM ---------- Previous post was at 04:49 PM ----------

up..................

upppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 05:30 PM ---------- Previous post was at 05:20 PM ----------

Site này cần up tối thiểu 30 $ trở đi mới nhận đc $ từ ref bác à. Nên cần có nhiều ref mới có lãi đc :D

Mình cần 10 ref thôi

---------- Post added at 05:44 PM ---------- Previous post was at 05:30 PM ----------

up lên nào, ko có ai chú ý buxhost cả nhỉ

ref ủng hộ id:yaiba551 :)

Thanks bạn uppppppppppp

---------- Post added at 06:18 PM ---------- Previous post was at 06:05 PM ----------

Có 2 bạn đăng kí nhưng ko thấy click(yaiba551, anhtuanv01). Đến 0h00 hôm nay mà ko click nữa mình sẽ dành suất cho các bạn phía sau. Thanks

Thanks bạn uppppppppppp

---------- Post added at 06:18 PM ---------- Previous post was at 06:05 PM ----------

Có 2 bạn đăng kí nhưng ko thấy click(yaiba551, anhtuanv01). Đến 0h00 hôm nay mà ko click nữa mình sẽ dành suất cho các bạn phía sau. Thanks
Sory vì sự chậm trễ tại đang dep $ click ngay giờ.:binhsua37:

bạn gấp ghê mình mới cài lại máy sáng h có cai framwork cài mà bị lỗi riết bạn đừng lo :D
:binhsua44: ..............

---------- Post added at 06:30 PM ---------- Previous post was at 06:29 PM ----------

Sory vì sự chậm trễ tại đang dep $ click ngay giờ.:binhsua37:

Không sao, miễn sao hôm nay bạn click đủ là dc. :binhsua44:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,683
Latest member
sunwinjp

Most viewed of week

Most discussed of week