Tuyển ref chiến HYIP bảo hành up to 100%

Status
Not open for further replies.
Như title mình tuyển ref chơi HYIP bảo hành từ 40% - 100% tùy site.
Mình tính theo số tiền bạn rút được để BH đủ hòa vốn.
Ví dụ bạn dep 10$ vào site mình bảo hành 100%, nếu bạn rút được 8$ mà site scam mình trả bạn 2$ hòa vốn, nếu site scam ngay từ đầu mình trả 10$
Chú ý:
+ Kể từ khi post bài dưới 1 tiếng, 2 tiếng...( tùy vào site lãi ngày hoặc lãi giờ) nếu ref mình sẽ chịu trách nhiệm, tức là sẽ bảo hành 40%-100% tùy site và theo số tiền bạn đã rút như trên.
+ Tối đa deposit là 50$ nhiều quá mình kô trả nổi.
+ Nếu bị pending phải thông báo ngay 30 phút đổ lại.
+ Bạn cũng nên chịu trách nhiệm vào site, khi đến giờ rút tiền thì nên rút đừng để quên nhất là site lãi giờ, khi đã đến giờ rút tiền mà quá 1h kô rút coi như bảo hành mất giá trị.
* RCB 50%
Ai theo để lại username mình tag.
phải có bảo hành chớ:D

Nói thật là mình ko hiểu lắm, nếu có khả năng bảo hành tới 100% thì tại sao không multi account mà dep vào vừa ăn trọn RCB + bonus + tiền lãi luôn, vì nó có scam thì đằng nào cũng mang tiền ra đền thì tiền của mình chả mất đi đâu cả

Ai định theo chân thớt thì chú ý cái này :)
bác nói có lý thật.
rèf thực và ref multi khác nhau bạn à

thớt cho e theo với nhé :D

Như title mình tuyển ref chơi HYIP bảo hành từ 40% - 100% tùy site.
Mình tính theo số tiền bạn rút được để BH đủ hòa vốn.
Ví dụ bạn dep 10$ vào site mình bảo hành 100%, nếu bạn rút được 8$ mà site scam mình trả bạn 2$ hòa vốn, nếu site scam ngay từ đầu mình trả 10$
Chú ý:
+ Kể từ khi post bài dưới 1 tiếng, 2 tiếng...( tùy vào site lãi ngày hoặc lãi giờ) nếu ref mình sẽ chịu trách nhiệm, tức là sẽ bảo hành 40%-100% tùy site và theo số tiền bạn đã rút như trên.
+ Tối đa deposit là 50$ nhiều quá mình kô trả nổi.
+ Nếu bị pending phải thông báo ngay 30 phút đổ lại.
+ Bạn cũng nên chịu trách nhiệm vào site, khi đến giờ rút tiền thì nên rút đừng để quên nhất là site lãi giờ, khi đã đến giờ rút tiền mà quá 1h kô rút coi như bảo hành mất giá trị.
* RCB 50%
Ai theo để lại username mình tag.
Chủ topic lấy cái gì ra để bảo lãnh khi site scam
Chơi HIPY hok có gì để đảm bảo cả
Topic này mình close để tránh những mem khác cả tin khi dep vào mất tiền oan uổng trước những lời câu mem mà không có gì đảm bảo
Muốn biết thêm thì hãy xem topic này
https://mmo4me.com/threads/phien-do...duonglm-scam-gay-thiet-hai-34430-93pm.277701/
Nếu còn lập topic kiểu kêu gọi thế này nữa sẽ banned vĩnh viễn
Thân

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795