Tuyển ref chiến offer download ( có đào tạo newbie ) - rate 0.5$ / 1 off

sao không cài trên sandbox đc à

Paid tháng à. Haizz. Đa phần là làm cho admin nào mà nhận dc proof pay cỡ 5 lần mới dám paid tháng. Mà còn nick mới nữa. Mà chưa kể còn xui xui bị banned acc net nữa

Nick mới nói scam thôi. chưa gì đã xoắn quá. nhưng góp ý cho thớt. paid tháng thì ai liều mới chơi với thớt.

sao không cài trên sandbox đc à
cài trên máy ảo với sandbox lafko dc lead nhé bạn
cuối tháng net mà ko paid cho bạn thì ntn vậy bạn ??? , có trả $ cho mem ko :D
Không rồi bạn, cả bro cũng thế thôi, nhưng mà NET mình đã nhận pay vài lần rồi nên mới giám tuyển ref
Paid tháng à. Haizz. Đa phần là làm cho admin nào mà nhận dc proof pay cỡ 5 lần mới dám paid tháng. Mà còn nick mới nữa. Mà chưa kể còn xui xui bị banned acc net nữa
em mới nhận 3 lần thui, anh em làm chuẩn theo yêu cầu là ko lo ăn ban mà, em đã test kĩ lắm rồi. BÁc có theo hay không thì tùy
Họ và tên:Vu Van Chien
Liên lạc Yaho:Windrunner, accmmo: Windrunner or facebook:https://www.facebook.com/vu.chien.716
Tôi chấp nhận với các yêu cầu của Group và đồng ý tham gia làm việc!
đã add vào group
Nick mới nói scam thôi. chưa gì đã xoắn quá. nhưng góp ý cho thớt. paid tháng thì ai liều mới chơi với thớt.
tùy bạn thôi
em chịu chứ NET chỉ pay NET30 thôi, tks anh đã đóng góp

Tính hôm qua chưa thấy thím nào lead nhỉ ? :oops::oops:

cài trên máy ảo với sandbox lafko dc lead nhé bạn

Không rồi bạn, cả bro cũng thế thôi, nhưng mà NET mình đã nhận pay vài lần rồi nên mới giám tuyển ref

em mới nhận 3 lần thui, anh em làm chuẩn theo yêu cầu là ko lo ăn ban mà, em đã test kĩ lắm rồi. BÁc có theo hay không thì tùy

em chịu chứ NET chỉ pay NET30 thôi, tks anh đã đóng góp
:oops:
Ai nói mấy người tuyển net mà ko pay là họ ko trả , thường họ trả 30-50% số tiền , ai mà ko trả thì gọi là scam
Những người đó net cũng 30 thôi mà họ toàn trả tuần hoăc ngày

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week

Most discussed of week