Tuyển Ref chiến Peko (Android, iOS, PC(x86), Bluestack) + Reback 1$/ref + Cấp tut chiến auto 10$/day

Status
Not open for further replies.
mình dùng ios mở lên nó báo this devive has been jailbroken xog ko vào đc là sao nhỉ, máy jb rồi ko dùng đc à @@

đã reg, khi nào đạt đủ min thì mình sẽ gửi mail cho bạn nhé
Tks bạn
em dùng Oracle VM VirtualBox cài android 4.4 RC1 vào PC. như thế có ref, chiến đc k bác. em đang chạy win7 x64. máy em thì xài i3 vs GA-h61. em mới bắt đầu à nếu bác thấy đc thì cho em 1 vé nha:(:(
Máy bạn chiến thoải mái nhé. Tuy nhiên bạn phải dùng bản 4.4 RC2, để cho mượt nhất thì mình khuyên nên cài lên máy thật luôn, chơi máy ảo mình thấy ko tiện lắm
Chẳng hiểu đc 15k point kiểu gì khi mà vừa vào chúng nó đã 10k 20k điểm, mình toàn đứng bét trong game :(
Bạn chơi phòng Free lúc ban đầu để tích lũy kinh nghiệm, sau mới chơi phòng có phí. Dù gì thì Free thằng vẫn được point. Nhớ tạn dụng hết cả số lượt peko trong ngày nha bạn!
minh cai bang file apk len ch play tim mai ko thay
Bạn phải Fake ip US bằng VPN (Dùng Hideman VPN ấy) và để Setting language thành English ms tìm thấy nhé!
mình dùng ios mở lên nó báo this devive has been jailbroken xog ko vào đc là sao nhỉ, máy jb rồi ko dùng đc à @@
Máy jb rồi không chiến được nha. Bạn shi rõ cho mình tên máy, mình send cách unjb cho.

Last edited:
máy mình máy lock nên phải jb mới dùng đc :D, thôi để mình dùng bs vậy
:)
gửi mình link tut lại bác ơi.....link die rồi
Vừa check lại, link vẫn download được bình thường nha bạn. Bạn phải Copy -> Paste link vào thanh trình duyệt mới được :)

:)

Vừa check lại, link vẫn download được bình thường nha bạn. Bạn phải Copy -> Paste link vào thanh trình duyệt mới được :)
copy past cũng ko dc a ơi :confused:......vô getlink cũng không được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,151
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week