Tuyển ref chiến PTU plan ppd 2014

Các bạn cứ đọc kỹ rồi quyết định nhé, chỉ chiến 3x thôi nhé ^^. Mình ko pro gì đâu nhưng mình thấy giờ chơi pps sẽ đòi hỏi khá nhiều thời gian và công sức với cả khó cạnh tranh với những pro đi trước. Với người mới bắt đầu mình thấy ngày bỏ ra vài tiếng spam kiếm tiền từ download có vẻ khả thi hơn nhiều. mình sẽ lựa các host có rate ppd cao để các bạn chiến.
Time này gần tết ai cũng bận rộn mình lập topic để mời anh em trước và định hướng chiến ptu. hi vọng ăn tết xong anh em cùng mình kiếm $ để trang trải cuộc sống!

Cám ơn tất cả! anh em nào chưa có công việc ổn định muốn kiếm thêm thu nhập từ ptu thì tham gia nhé! mình ưu tiên newbie, group này lập ra để giúp anh em mới tham gia ptu mà chưa có phương hướng. các bạn cứ đọc kỹ rồi để lại yahoo! mình hướng dẫn từng người

Cám ơn tất cả! anh em nào chưa có công việc ổn định muốn kiếm thêm thu nhập từ ptu thì tham gia nhé! mình ưu tiên newbie, group này lập ra để giúp anh em mới tham gia ptu mà chưa có phương hướng. các bạn cứ đọc kỹ rồi để lại yahoo! mình hướng dẫn từng người
Chờ tin YH của bác đó. Đang cần người hướng dẫn chơi :D

reyinh

Junior
Reactions
42
MR
0.000
Đặt gạch, khi nào có kinh phí, thớt hướng dẫn giúp mình nha. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads