Tuyển Ref cho ONBUX được Refback 100% cho 100 click đầu

Status
Not open for further replies.
Reactions
0
MR
0.000
Tham gia Onbux cùng mình nha, mình sẽ Refback 100% cho 100 click đầu , và 90% cho các click tiếp theo cho các bạn
Đăng kí xong để lại tên nha ( và email nữa). mình sẽ chuyển chuyển tiền khi bạn đủ 100 click
Nhớ để ý dùm mình nha khi đăng ký phần Referrer phải là thanhngoc0107 nha ( lúc đó mình mới nhận được :binhsua90:)
http://www.onbux.com/?r=thanhngoc0107

em nó mới ở trển xuống chưa biết tin Onbux Scam tới nơi nên đi tuyển. mà tuyển gì nữa. ai chơi PTC mà chả reg Onbux đầu tiên
tuyển mút mùa cũng chẳng có đâu

Cái bóng của nó quá lớn :)) , bây h em onbux chỉ pay cho standard vs số tiền 8 ~ 10 $ trở xuống thôi :) . Bạn chủ thớt có thể tìm hiểu thêm , chơi PTC không cần biết uy tín lâu dài hay ko , mà cái chính là phải biết nắm bắt thông tin nhé ^^

onbux scam hay không thì chưa biết. Chỉ mấy bác gold là khổ thôi. Còn ultimate va stan thì vẫn pay. Gold thì ít chán

Cái bóng của nó quá lớn :)) , bây h em onbux chỉ pay cho standard vs số tiền 8 ~ 10 $ trở xuống thôi :) . Bạn chủ thớt có thể tìm hiểu thêm , chơi PTC không cần biết uy tín lâu dài hay ko , mà cái chính là phải biết nắm bắt thông tin nhé ^^

Có standard pay 7$ mà vẫn chờ đó bác.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,596
Latest member
go88free

Most viewed of week