Got Paid Tuyển ref đây !! Ai ref sẽ được free vps 1 tháng

kamkonko

Banned
Reactions
25
MR
0.000
Kô tuyển nữa :|
orangessssssssss:binhsua01:

Last edited by a moderator:
minhsunguyen91 đã reg cho bác, để ngâm cứu thêm 1 tí rồi dep ủng hộ bác ha
Rất xin lỗi bạn tớ đặt sai link ref nên bạn chưa là ref của tớ , làm ơn kô dep :)) và reg lại :X
dự là 1 loạt acc 1$ :))
Oker đy bạn :"> Tôy thấy avatar của bạn tôy cũng hiểu tại sao bạn cười tôy mà :">

Rất xin lỗi bạn tớ đặt sai link ref nên bạn chưa là ref của tớ , làm ơn kô dep :)) và reg lại :X

Thôi khỏi, nếu bạn đặt nhầm link ref thì mình cũng chả thèm cái VPS của bạn đâu. Mình ko phải ham hố cái của b* t** VPS mà bảo mình reg lại, sau tuyển ref thì làm cẩn thận. Làm vậy mà cũng đòi tuyển ref.

Thôi khỏi, nếu bạn đặt nhầm link ref thì mình cũng chả thèm cái VPS của bạn đâu. Mình ko phải ham hố cái của b* t** VPS mà bảo mình reg lại, sau tuyển ref thì làm cẩn thận. Làm vậy mà cũng đòi tuyển ref.
:( hay tớ pay lại cậu 10$ cậu đưa acc đấy cho tớ nhé , nếu cậu ( sành điệu ) thì cậu nhìn là byết link ref đúng hay sai mà :-< kòn vps là tớ đưa thật chứ đâu có lừa gạt ai

Thớt check more info giùm có đúng yahoo của e không .
E có kêu thớt send vps ko mà bảo té với ko té??
Yahoo ko nhận đc mess nhé
Định pm hỏi vấn đề nãy giờ thớt chưa trả lời là : vps die thì sao?
Phiền cậu edit tránh hiểu lầm nhé.

:( hay tớ pay lại cậu 10$ cậu đưa acc đấy cho tớ nhé , nếu cậu ( sành điệu ) thì cậu nhìn là byết link ref đúng hay sai mà :-< kòn vps là tớ đưa thật chứ đâu có lừa gạt ai

Thôi khỏi, mình biết mình ko phải dân sành điệu như cậu rồi, lúc đăng kí thấy có upline thì đăng kí thôi. Còn đấy là acc của ai thì mình không biết, còn mình đưa lại acc này cho cậu cậu đưa lại 10$ thì cái acc mình ref cho nó cũng ăn được ko % rồi, ko biết cái acc đó của ai, hi vọng ko phải cái acc phụ cậu ref cho acc chính của c ;)) thôi, cảm ơn giới thiệu site ngon, lần sau làm ăn thì phải có trách nhiệm, xem trước bài cẩn thận rồi hãy post.

PS : Người sành điệu lấy link ref của upline mình đi tuyển ref

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week