Other Tuyển Ref Jointopline BN tốt nhất - Dành cho ai có vps cắm máy chạy.

Status
Not open for further replies.
Cách tính Point thế nào vậy mấy bác , treo cỡ 1 tiếng là bao nhiêu Point mà sao chủ thớt nói 12->!5 ngày là đủ 1000 point để minpay nhỉ

một ngày treo auto cỡ tầm gần 1$ nhé bạn = 1k3 point đó

tình hình bị ban nhiều quá. Lưu ý khi mọi người bị hiện ads xanh thì tắt auto chuyển qua lướt web bình thường nhé khi nòa nó hiện ads lại thì hẳn auto. mình đang kiếm list site mới mà ít quá nhờ mọi người đóng góp nhé

xanh cả 2 tài khoản, không biết đợi mấy ngày nữa mới được đây

còn được bonus cho 200 point và 1000 point ko ta, chưa yêu cầu lần nào nha

PP: [email protected]

cho mình xin cái email đăng ký đi bạn

Đệt cash out đc 2 ngày rồi thì nhận đc mail như thế này:

TopLine uses a very sophisticated security algorithm to detect abnormal browsing activities. Depending on your browsing, your account may stop receiving points and begin seeing ads for TopLine. If the activity is deemed excessive, your account will be disabled all together.

After further review, it seems your account was disable by our security system for the use of automated browsing methods (bots, scripts, macros, manual refreshing, etc.) which is a violation of our Terms of Use. We will not be re-enabling your account nor cashing you out.

Thanks for your interest in TopLine.

Best,

TopLine Team

hình như contact support unban được đó bạn

cho hỏi PP chưa veri có nhận đc tiền k chủ thread? :binhsua166:

cho hỏi PP chưa veri có nhận đc tiền k chủ thread? :binhsua166:
vẫn nhận được tiền và giao dịch bình thường với các tài khoản pp khác,nhớ không nhầm chưa verify thì 1 ngày tối đa 100$

vẫn nhận được tiền và giao dịch bình thường với các tài khoản pp khác,nhớ không nhầm chưa verify thì 1 ngày tối đa 100$

tổng giao dịch không quá 100$ chứ không phải trong 1 ngày đâu khi tổng giao dịch lên đến 100$ là bị limit đó bạn. còn chưa verify thì chắc là rút được đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week