Referrer Tuyển ref làm jobs trong seosprint (không nhận newbie), có cấp list jobs!

trankiembach

Banned
Reactions
288
MR
0.000
1 ngày thớt làm có 5-6 job mà kiếm đâu ra job cấp cho ref đây? ref rồi mai mốt muốn bỏ ref liệu có bỏ ra k?

Nếu ref cho mình, vấn đề đó bạn khỏi phải lo :binhsua166:, tầm 3-4 ngày mình update jobs 1 lần, còn muốn bỏ ref thì cậu cứ pm cho mình, mình sẽ del ref cho cậu:binhsua169:

NkTyper

Junior
Reactions
88
MR
0.052
Có vài lời muốn hỏi bác :D
1. Sao bác ko chuyển list job sang tool của fithung bản mới nhất sẽ "cực kì tiện lợi" vì tool có thể check đc job nào đã xóa, hết tiền hoặc đang sống làm ngon. Thế chẳng phải dễ quản lý hơn sao ?? mà hiện tại h` tool đang free nữa mà @@
2. List job của bác trung bình 1 ngày có lên đến được 1 - 2$ ko ? hay toàn job 0.2 rub thì mình ngán lắm :( Mình cũng có list job. gần 50 job nhưng hôm nào job cũng thay nhau hết tiền T_T làm chỉ đc đến 30 job. List job bác mà chất lượng thì mình theo ngay :D

1. mình thích làm tool tay hơn cậu! mình cảm giác là làm tay nhanh hơn tool VNAJ vs SSJM (hic đừng gạch đá nhé, cảm nhận riệng thôi):binhsua162:
2. 3-4 ngày mình update list jobs 1 lần nhé (mỗi lần vậy tầm hai mươi mấy rúp, chưa đến 1$):m048:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,023
176,515
Latest member
maxxservice

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week