Tuyển Ref lâu dài, Bonus $0.2 ngay sau khi ref, RB $0.4/50 click, Scam vẫn RB $0.15/50click

SR 2 bạn kiengia261 và nguyenhongqui, mong 2 bạn xem lại bài edit của mình ở #1 (và chú ý thòi gian mình edit bài nhé), hiện mình request $11.61, Pãymyclicks báo đã pay, nhưng trong PP của mình chưa có $, liệu đây có phải chiêu scam? Mình đang send ticket hỏi admin, sẽ thông báo ngay khi có kết quả và RB các bạn đầy đủ!
Riêng bạn thiensuvoly, chào mừng bạn và mong hợp tác với bạn!
Thân ái,

Last edited by a moderator:
scam chắc rồi còn gì nữa .
đã báo đang pay là chưa được tiền , pay rùi tức là nhận tiền .
Kiện nó được mới lạ . mình nghi nghi nó pay 0.015 quá qua bỏ tiền fees nữa xong sạch sẽ coi như đã pay ^^!
Thôi mong chờ cho chủ topic mau mau có tiền kiếm sống !

Đã đăng ký site http://www.buxnova.com/?ref=thubab2
id: quyqua8x
Paypal: [email protected]
Bạn bonus cho mình nhé

Site này mình chưa có proof, nên không dám Bonus, thôi gọi là khích lệ, BN cậu $0.02 nhé (bằng $ tớ nhận được trong 1 ngày cậu click ák :p)
Chúc vui!

---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 09:48 PM ----------

Chủ thớt ơi qua bên đây bonus mình lun đy bạn :(. Chờ hoài :)
http://mmo4vn.com/showthread.php?11763-Tap-hop-nhung-site-PTC-hap-dan
Sr bạn mấy site này mình đã bỏ không chơi nữa do scam or không có triên vọng. Hiện trang 4 site bạn reg mình chỉ còn chơi Fantasiabux và Bux4lady, mình xin Bonus bạn $0.02 như thỏa thuận nhé, còn buxnova bạn cứ click nhé (nãy Bonus nhầm cho bạn mất đó:p đáng ra chỉ có $0.02 thôi, site này mình không có Bonus (do chỉ lên Pro), nhưng để khích lệ... :p)

[/COLOR]
Sr bạn mấy site này mình đã bỏ không chơi nữa do scam or không có triên vọng. Hiện trang 4 site bạn reg mình chỉ còn chơi Fantasiabux và Bux4lady, mình xin Bonus bạn $0.02 như thỏa thuận nhé, còn buxnova bạn cứ click nhé (nãy Bonus nhầm cho bạn mất đó:p đáng ra chỉ có $0.02 thôi, site này mình không có Bonus (do chỉ lên Pro), nhưng để khích lệ... :p)[/QUOTE]
Site nào scam phãi báo chứ, Làm mình click mõi tay lun :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week