Tuyển Ref lâu dài, Bonus $0.2 ngay sau khi ref, RB $0.4/50 click, Scam vẫn RB $0.15/50click

Mình đã check. Xin lỗi bạn. Mình sẽ del bài viết kia đi. Xác nhận refback của chủ thớt.
Cảm ơn bạn.
Binh Cao Quang sent you $0.40 USD
Transaction ID: 0EH625097W050064T

Dear Kien Trung Nguyen,

Binh Cao Quang sent you a payment of $0.40 USD.
Note from Binh Cao Quang:

Bạn check lại RB kia nữa rồi lên 4rum xác nhận lại giúp mình nhé! thanks! Chúc phát đạt!

Get the details
Once you've received the payment, you can:
Spend the money online at thousands of stores that accept PayPal.
Withdraw or transfer it to your bank account (takes 2-3 days).
Don't see the money in your account?

Don't worry - sometimes it just takes a few minutes for it to show up.

Yours sincerely,
PayPal

Đã reg cho bạn Site: Pay4MyClicks
ID: Edward2201
PP: [email protected]
Bonus cho mình nhé, thx bạn :)
Reg chưa click đã đòi RB :| chưa kể là mình đã thông báo ngừng tuyển ref rồi :| nhưng thôi không sao, bạn cứ click đủ click 2 ngày mình Bonus, RB như thường, thân ái!
ca 2 site : pay4myclicks.com và buxnova.com
ID : qtoan1561991
pp: [email protected]
Bạn cứ click đủ 100 click mình sẽ RB, riêng Pãymyclicks mình không thấy ID bạn, bạn kiểm tra lại nhé!

Last edited by a moderator:
rb cho mình 50 clicks tt bên pay4myclicks nha bạn, rb cho mình cho LR nha, thank bạn nhìu
1/ Bạn click chưa đủ 50 click tt;
2/ Mình không có $ ở LR Kiệt à;
3/ Sao hôm nay không click thế?
4/ Mình sẽ "nới" 1 chút cho cậu: RB ngay hôm nay luôn mặc dù thiếu click :p nhưng mình chỉ thể RB qua PP thôi, còn nếu không, cậu P!M: b.hvcn mình sẽ RB cho cậu qua điện thoại nhé!
Thân ái,

đã reg pay4myclick va buxnova
ID: tini2805
bạn check nhé, cái pay4myclick rb 100click là 0.4*2=0.8 phải không bạn?

Đã check, bạn click hết ads của hôm nay với ngày mai rồi mình BN nhé!
Đúng đó bạn à: RB $0.8/100click.
Chúc phát tài!

1/ Bạn click chưa đủ 50 click tt;
2/ Mình không có $ ở LR Kiệt à;
3/ Sao hôm nay không click thế?
4/ Mình sẽ "nới" 1 chút cho cậu: RB ngay hôm nay luôn mặc dù thiếu click :p nhưng mình chỉ thể RB qua PP thôi, còn nếu không, cậu P!M: b.hvcn mình sẽ RB cho cậu qua điện thoại nhé!
Thân ái,
thứ 1, mình đã click đủ rồi mới rq, hôm qua mình click đc 103, hôm nay click thêm 5 cái nữa là 108, ko khai gian cậu cái nào, cậu có thể xem cái hình bên dưới.
thứ 2, mình click đủ hum qua, cậu có thể xem ảnh lun, site có bao nhiu ad mình click hết bấy nhiêu, hông thiếu cái nào, dạo này nó chỉ có 5 ads
thứ 3, bạn nói sent $ rùi nhưng mình vẫn chưa nhận đc!!!
mong bạn reply cho mình sớm, bạn làm mất uy tín thân phận "làm thuê" của mình quá^^

SR Kiệt nhé, mình quên mất do hôm thứ 7 mình đi trại, không click cho nên không được hưởng của cậu :p
Còn chuyện RB, mình đã nói ở trên, và chờ phản hồi của bạn nên mình chưa RB ấy chứ, còn h thì mình đã RB vào PP như lần trước rồi nhé, cậu vào check rồi xác nhận giúp mình!
Một lần nữa SR cậu vì sự nhầm lẫn này nhé!
À mình có tuyển thêm ref ở http://mmo4vn.com/showthread.php?13044-Tuyen-Ref-cham-chi-Bonus-0-05-RB-0-4-50-click-Scam-van-RB nếu cậu chưa chơi thì tham gia ủng hộ mình nhé!
Thanks

Last edited by a moderator:
SR Kiệt nhé, mình quên mất do hôm thứ 7 mình đi trại, không click cho nên không được hưởng của cậu :p
Còn chuyện RB, mình đã nói ở trên, và chờ phản hồi của bạn nên mình chưa RB ấy chứ, còn h thì mình đã RB vào PP như lần trước rồi nhé, cậu vào check rồi xác nhận giúp mình!
Một lần nữa SR cậu vì sự nhầm lẫn này nhé!
À mình có tuyển thêm ref ở http://mmo4vn.com/showthread.php?13...nam-BN-0-05-sau-2-ngay-click-RB-1-1tuan-click nếu cậu chưa chơi thì tham gia ủng hộ mình nhé!
Thanks
hí hí, hông có j, mọi chiện giải quyết êm đẹp dzậy là dui òi, mình tưởng sắp có cãi lộn, chiến sự gì ở đây chứ^^.
Àh, mình sẽ add nick cậu, site có vấn đề ìi thông báo sớm cho mình nhé.
hợp tác lâu dài cùng chủ thớt uy tín nào, đã nhận đc rb^^

check acc pay4myclick.com của tớ nhé. houki87 đã quá 100 clicks bạn ạ! cả buxnova nữa nè! PP:[email protected] nhé!

Đã RB bạn nhé, do đợt RB trước mình thông báo mãi mà chả thấy bạn PM email, h mình RB luôn 100click ák, thỉnh thoảng bạn nhớ ghe lại #1 để cập nhật thông tin nhé :p
Riêng site Buxnova, mình RB mỗi 100click/lần bạn nhé!
Có site này cậu xem được thì ủng hộ mình nhé! http://mmo4vn.com/showthread.php?13044-Tuyen-Ref-cham-chi-Bonus-0-05-RB-0-4-50-click-Scam-van-RB
Thân ái,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week