Tuyển ref ReffBux, hướng dẫn kiếm 2$ 1 ngày không khó

Status
Not open for further replies.
Update chế độ bonus + rcb nhé

Mình share tut giúp các bạn kiếm tiền và chỉ xin % ref click của bạn thôi chứ thực sự thì refflinx của các bạn mình không ăn được cái gì cả.
Nếu các bạn tìm hiểu thì sẽ biết cơ chế % ref của reffbux khác hẳn các site PTC khác. Mình làm admin site truyện tranh nên ngồi không 1 ngày mình cũng có hơn 1$ mà không cần auto bạn ạ. Auto chỉ là lúc nào nhàm chán thì bật lên thôi

dky 2 nick 1 máy dc ko..nảy mình ref cho bạn kia theo đúng link mà kêu ko dc..ko biết có lừa mình ko..h làm sao ref cho bạn dc nữa ta

Dưới đây là link ref, các bạn đăng kí rồi tham gia group bàn luận thêm, trên đó mình sẽ public tut

Link group Facebook để chém gió và hỏi đáp
https://www.facebook.com/groups/1424423004444337/

Một ngày có thể dễ dàng kiếm 2$ nếu các bạn chăm chỉ.
Thời gian bỏ ra không nhiều, có thể vừa lướt web vừa làm cũng được
NiLeHaiHUT

https://reffbux.com

Rất nhiều bạn bảo mình chém gió, các bạn có thể thấy tiền của mình từ chiều đến giờ tăng như thế nào trên banner đó. Và mình chốt lại là mình rất lười chạy link nhé.

Các bạn để ý kĩ banner của mình lúc lập topic là 8.35, xem ngày mai nó là bao nhiêu thì biết ngay nhé

Tuy nhiên mình sẽ không share ngay cái gọi là "mánh" đó vì các bạn biết đó, cheater càng ngày càng nhiều, mình sẽ chỉ tuyển những người thật thà không ham hố share linh tinh thôi

Một số bạn hỏi mình Tool của bạn Thành là tool nào, đó là tool cao cấp hơn sẽ giúp các bạn trong thời gian tới, tuy nhiên mình chưa gửi các bạn ngay bây giờ vì thực sự chưa nên public, một thời gian nữa mình sẽ xem xét với các bạn nhiệt tình trên group

Update Proof mới nhất, số tiền tuy không nhiều nhưng cũng đủ để chứng mình là mình không chém gió. Một phần vì mình khá lười chạy link nữa. Một thời gian tới trên group mình sẽ share cách chạy và kiếm tiền tập thể

đã ref
id: 1998
fb: charlesvcowen, đã gửi yêu cầu tham gia nhóm

dky 2 nick 1 máy dc ko..nảy mình ref cho bạn kia theo đúng link mà kêu ko dc..ko biết có lừa mình ko..h làm sao ref cho bạn dc nữa ta
2 nick 1 IP là nó ban 1 trong 2 đó bạn. Group nhiều người đã xác nhận kiếm được tiền nhé. Mình công khai facebook, lừa các bạn để các bạn ném gạch cho mình xây nhà à :D

đã ref
id: 1998
fb: charlesvcowen, đã gửi yêu cầu tham gia nhóm
Chưa thấy bạn request fb thì phải

Mình vừa mới ref cho bạn rồi đấy
ID: tranthangabc
tên fb là Junior Meo Meo
Có gì thì giúp đỡ mình với nhé
Chỗ đăng kí dòng đầu tiên chọn Member đúng không?

Up cho các ma đêm buổi tối nhìn thấy nào :3

Mình vừa mới ref cho bạn rồi đấy
ID: tranthangabc
tên fb là Junior Meo Meo
Có gì thì giúp đỡ mình với nhé
Chỗ đăng kí dòng đầu tiên chọn Member đúng không?
Chuẩn rồi đó bạn ạ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week