Tuyển Ref Rightwaybux đây , site ngon , bonus ngay khi đăng ký , refback 200% !

hihi thằng admin mới giảm số lượng ads , Huy đang gửi thông báo cho nó ^^ ! mong là ngày mai số ads sẽ nhiều hơn !

Ừ mình mới chơi cái này :-s .. chứ mình ở bên captcha kìa ^^!

Mai mình có việc phải về quê, mình đi khoảng 4 - 5 ngày thôi, nên không click được. Bạn đừng xóa ref mình nhé, khi nào về mình sẽ click đều đặn. Thân!! ^^

hihi Đã Refback xong tuần thứ 2 cho 2/3 bạn , do rightwaybux giảm giá click nên mấy bạn được không nhiều , Huy sẽ kiến nghị với thằng admin , mong các bạn vẫn hợp tác cùng Huy ^^ ! ( các bạn còn lại thì trưa nay Huy sẽ refback tiếp nha ^^ )

---------- Post added at 08:21 AM ---------- Previous post was at 08:19 AM ----------

Mai mình có việc phải về quê, mình đi khoảng 4 - 5 ngày thôi, nên không click được. Bạn đừng xóa ref mình nhé, khi nào về mình sẽ click đều đặn. Thân!! ^^

hihi có gì đâu bạn ^^ ! chúc bạn về quê chơi vui vẻ nha ^^ !

hihi cám ơn bạn ^^ !

Đã Refback xong tuần thứ 2 cho 2/3 bạn , do rightwaybux giảm giá click nên mấy bạn được không nhiều , Huy sẽ kiến nghị với thằng admin , mong các bạn vẫn hợp tác cùng Huy ^^ ! ( các bạn còn lại thì trưa nay Huy sẽ refback tiếp nha ^^ )

Hình như vẫn chưa có mình thì phải? Chưa nhận đc rb của chủ thớt !! Mong trưa nay nhận đc :)

Site ngon gì mà bn ít vậy. Chán

site đúng là rất ngon , nhưng 1 ngày các bạn click , mình chỉ kiếm được 0.016 suy ra 1 tuần lễ có 0.112 àh , mình trả bạn 50% thì bạn được khoảng 0.05 hoặc 0.06 là đúng rồi ! tại thằng admin nó sửa giá click chứ phải minh đâu !

---------- Post added at 10:38 AM ---------- Previous post was at 10:26 AM ----------

huhu trong list có ai còn 1 LR không đổi với Huy 1,2 AP đi !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom