Referrer Tuyển Ref SeoPrint BN khủng nhất MMo4 - Hỗ trợ 24/7

đã ref, đang active tài khoản, chủ thớt kiểm tra và bonus nhé!
ID: 1202021
LR: U0420072

chủ thớt Support nhiệt tình quá, tiếc là mình ko chơi nữa, ko thì ủng hộ ùi, hì!

Các bạn ref cho mình để lại Y!M nhé và yên tâm chiến nhé :), mình sẽ check đủ điều kiện mình sẽ pm bạn đó để BN nha .

Thớt đâu.Như đã hứa.Tình hình là 2 acc giờ ko đủ tải.Job bị cấm nhiều quá.Mà mình chủ yếu chiến trên IP thật.Vấn đề của mình luôn là khoản active :binhsua16:.2 acc active đều phải nhắn tin với support của nó và phải soạn tin ID sang tận Nga để active :binhsua30:.Chế độ Bonus và RB khá đc.Ngày mình chiến 100job/1 acc bình thường :m131:
Giờ Ref cho bạn khi nào online pm nhé.Giúp mình khoản active để chiến luôn :binhsua27:

Thớt đâu.Như đã hứa.Tình hình là 2 acc giờ ko đủ tải.Job bị cấm nhiều quá.Mà mình chủ yếu chiến trên IP thật.Vấn đề của mình luôn là khoản active :binhsua16:.2 acc active đều phải nhắn tin với support của nó và phải soạn tin ID sang tận Nga để active :binhsua30:.Chế độ Bonus và RB khá đc.Ngày mình chiến 100job/1 acc bình thường :m131:
Giờ Ref cho bạn khi nào online pm nhé.Giúp mình khoản active để chiến luôn :binhsua27:

Hiện đã Active được bằng sim vt 11 số rùi , do có nhiều bạn nhờ active xong vứt acc đó :< nên h mình tạm dừng active nhé .
P/s mình đã cập nhật hướng dẫn chi tiết cho newbie các bạn xem tại đây nhé :)

Hix , mang con main đi bảo hành có vấn đề gì mọi người cứ đặt tại đây nhé , đầu giờ chiều mới onl được :(

càng ngày càng có nhiều nv band ip vn các bạn newbie chịu khó đọc kỹ nv trước khi làm nhé :) khi nào quá đát thì mình sẽ công bố cấp VNP fake cho các ref :))
BẠN ko on yahoo à. on cho mình hỏi chút

Trong phần paid có 3 biểu tượng - check xanh, $ đỏ và bàn tay đỏ

check xanh là job ok và đã được pay tiền
$ đỏ và bàn tay đỏ là gì vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,147
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut