Got Paid Tuyển ref SEOSPRINT - giải đáp mọi thắc mắc về SEO

Bác này rảnh nhất trên đời, tuyển ref xong một thời gian rồi bỏ
Hồi trước có mấy topic tuyển ref cuối cùng được thời gian rồi bỏ hết, tưởng bác bỏ thật
ai ngờ giờ mới biết cái chiêu trò tuyển ref của bác

bỏ là bỏ ntn vậy bạn ? mình bỏ ref bao giờ ?

ref cũ mình vẫn bonus bình thường nhé. mình xin trích đẫn câu nói này của bạn lên #1

lúc trước có ref cho bác mà chẳng thấy bác bonus
Đề nghị bác bonus đàng hoàng nhé
id: 1919604

1/ bonus 1WMR đăng ký và active thành công
2/ bonus 2WMR hoàn thành 100 nhiệm vụ

Tổng cộng 3 WMR

Nói hơi quá, bác ko bonus thì dẹp ngay cái topic này đi

R171261154274

sao bạn nói nặng lời thế, bạn xem những bạn ở bài trước cho ID và wmr lên mình đều bonus hết nhé.

Xạo làm chi, bạn nói bonus cho mình nhưng nói là chờ đến chủ nhật, cuối cùng cũng chẵng nhận được bonus, vài R ko đáng là bao, nhưng thấy cách làm việc của bạn rất chán, bạn nên xem lại đi, cần thì mình pm yahoo mình cho xem teawie R xem có nhận được bonus ko nhé

- - - Updated - - -

Giờ đào đâu ra mấy cái link tuyển ref của bác, nếu có thì cho xin link trước đây, tui đưa ra bằng chứng cho mà xem

mình có bonus một lần cho những ref nào đủ điều kiện, những ai lúc đó chưa đủ thì mình ko bonus, còn nữa, bởi vì lúc đó tuyển nhiều site quá nên ko check dc mà bonus, nên mình bỏ topic đó luôn, giờ tuyển 1 cái quản lý cho dễ.

P/S: bạn nhận dc bonus thì chứng nhận cái nhé

bởi vì lúc đó tuyển nhiều site quá nên ko check dc mà bonus, nên mình bỏ topic đó luôn

Bạn xem lại lời nói của bạn đi
Nói năng như thế bị chửi vào mặt là đúng rồi, làm ăn phải có trách nhiệm, tuyển nhiều quá nên ko check và bonus được, hài vl, vậy thôi đừng tuyển, bác nói được mà ko làm được, ăn cho no rồi phủi bỏ, thời gian trôi qua lại mở topic tuyển ref, cái topic này giỏi lắm vài tháng rồi cũng ra đi, bời vì nhiều ref quá ko check bonus được

mình xin lỗi bạn, mình bonus cho những bạn đã đủ điều kiện xong, rồi mình mới bỏ chơi, mình bỏ site luôn vì chơi nhiều site quá không hiệu quả và mình nghĩ chắc ko còn ai chơi những site đó nữa.

trời ơi, dc rồi, thời gian nãy giờ cãi nhau của 2 bạn dư sức kiếm hơn 3 rúp rồi đó, giảng hòa đi mà, :binhsua17:

cũng không phải là cãi nhau đâu, mình chỉ muốn nói rõ một chút thôi, vì mình bonus xong rồi mới bỏ site, cũng thông cảm cho mình vì mình check không nổi, vì chế độ quản lý ref của cá site khác không dễ nhìn như seosprint.

mình là người thuộc loại trung hòa nên ko muốn cãi nhau làm gì. bạn virus nhận đc bonus rồi coi như thông cảm lần trước nhé

zinoshop

Junior
Reactions
43
MR
0.000
Follow me on Facebook
6/25/2013 11:19:23 PM+ 3.00 WMR bonus seosprint svalmta
Xác nhận bác svalmta đã bonus nhá. Thấy mọi người cãi nhau loạn quá
Mình cũng ref lâu rồi ( từ 2012 ) mà khi đây cũng chả nhận bonus, giờ bác ấy đã bonus cho
P/s : Ngày xưa mới vào mmo, chơi thử seosprint, chả hiểu tiếng Nga, chả biết làm nhiệm vụ, chả biết bonus với RB là cái gì @@

- - - Updated - - -

bạn có thể làm 1-2 ngày để tạo list, nhớ là fake ip từ lúc đăng kí tài khoản thì làm dễ hơn.
Bây giờ nhiệm vụ làm die nhanh lắm, có khi định tạo list, làm được 1 - 2 die luôn
Thế giờ chỉ làm cho vui lúc rảnh thôi ( em còn đi học ) với có khi kiếm cái thẻ điện thoại

babylovezx

Junior
Reactions
33
MR
0.001
mấy pro cho mình hỏi mình bị admin ban mất 2 id với lý do vi phạm lỗi 2.2
lỗi này ntn vậy và có cách nào gỡ ban ko hay bỏ id đó đi là vừa @@ ( toi mất 40 rub )

mấy pro cho mình hỏi mình bị admin ban mất 2 id với lý do vi phạm lỗi 2.2
lỗi này ntn vậy và có cách nào gỡ ban ko hay bỏ id đó đi là vừa @@ ( toi mất 40 rub )

thay ip và dùng cclean xóa cookie mà làm lại cái mới nhé, bạn vi phạm vì sử dụng nhiều acc

sica

Senior
Reactions
121
MR
0.549
Chat with me via Skype
chào bạn ....
minhd newbie .....chưa từng làm cái này bao giờ a . bạn có thể chỉ mình không ?

mình có nên dùng HMA fake IP Us rồi mới đăng kí hay là dùng IP VN để đk luôn bạn ?

chờ bạn rep.....bạn rep xong là mình đăng ký liền :)

chào bạn ....
minhd newbie .....chưa từng làm cái này bao giờ a . bạn có thể chỉ mình không ?

mình có nên dùng HMA fake IP Us rồi mới đăng kí hay là dùng IP VN để đk luôn bạn ?

chờ bạn rep.....bạn rep xong là mình đăng ký liền :)

nếu xác định dùng hma thì dùng từ đầu nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,024
176,515
Latest member
maxxservice

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week