Got Paid Tuyển ref SEOSPRINT - giải đáp mọi thắc mắc về SEO

hướng dẫn làm job xịn , mỗi ngày mình sẽ share 1 job :
Nhiệm vụ youtube dạo này nhiều ghê, toàn 0.8 - 1 py6 thôi, làm cũng nhàn, mỗi tội làm vài cái lại phải xóa cookie với reset modem hoài
Dùng ẩn danh ctrl shift N thì nó không hiện quảng cáo, xóa cookie băng ctrl shift del thì xóa luôn cả mật khẩu, phải đăng nhập lại
Bác nào biết khắc phục không ?

mình là newbie, chưa bao giờ làm, nhưng đến đoạn xác nhận số điện thoai thì nó bảo như thế này

(số điện thoại đã tạm che đi - sợ tin nhắn rác quá)
sử dụng IP hàn quốc

làm sao để khắc phục đây?

Last edited by a moderator:
mình là newbie, chưa bao giờ làm, nhưng đến đoạn xác nhận số điện thoai thì nó bảo như thế này

(số điện thoại đã tạm che đi - sợ tin nhắn rác quá)
sử dụng IP hàn quốc

làm sao để khắc phục đây?

Bạn phải nhập số có 11 số mới được. :binhsua162:

maays job youtube này giá khá cao nhưng làm chậm lắm, vì toàn phải load video lag lòi, ads google thì lúc hiện lúc ko hiện.

maays job youtube này giá khá cao nhưng làm chậm lắm, vì toàn phải load video lag lòi, ads google thì lúc hiện lúc ko hiện.

Uhm, đường truyền mạnh thì OK.

Ads Google muốn lúc nào cũng hiện thì fake IP qua Nga. Đảm bảo lúc nào cũng hiện.

Để IP VN thì F5 cái video.

hôm nay vào là có 40rub + 42 job chưa pay, ngày tốt lành :))
request 150rub từ 1 site mới cheat k bít ăn đc k phải chờ ngày mai mới bít :))
Ordered the payment of 3 July 2013, at 20:26 in the amount of 150 rubles.

máy cái nhiệm vụ mình làm. sao chậm thanh toán rưa hè. ma làm sao dể biết được nhiệm vụ mình đã làm . nhiệm vụ. chờ thanh toán. ms hoạt động nên chịu. xin mọi người giúp cái

Có bác nào bị như mình, thông báo từ seosprint là đã hoàn thành thanh toán từ 3h chiều mà tiền giờ này vẫn chưa về ví PM như mình không?

mấy cái PTC này lâu rồi không chơi, ko biết còn ngon lành ko, chơi lại thử phát ;))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,093
173,163
Latest member
blovecoin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back