Referrer Tuyển Ref SeoSprint sử dụng tool VN Auto Job chính chủ

rivenkan

Senior
Verified
Reactions
257
MR
0.305
$1,000.00
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chúc bác poker kiếm được nhiều $

Không làm ref cho bác nhưng hơn chục ID của em sau khi hết hạn vẫn được mua tiếp số lượng đó chứ bác?

PS: về vấn đề số lượng ID mình nghĩ thế này: bác poker viết tool mục đích là để kiếm $ (dĩ nhiên), vậy thì để bác ấy tính xem 1 tháng bác ấy thu được bao nhiêu từ tool là đủ thì sẽ ngưng active thêm, còn các bạn đã dùng tool thì phải xác định nếu bị ban cũng đừng khóc lóc, còn mấy bạn không dùng tool mà cứ lải nhải nát site thì thôi éo thèm nói nữa rồi

Bác này nói chuẩn. Có lẽ Thớt nên thêm 1 điều khoản vào việc active tool là theo như nguyên văn câu này "còn các bạn đã dùng tool thì phải xác định nếu bị ban cũng đừng khóc lóc". Vì đã support bị BAN được đổi ID rồi còn muốn gì nữa. Chơi thì phải chịu. Lúc kiếm được tiền thì chả thấy gì đến lúc hơi bị gì 1 tí là lại quác cái mồm lên. Chán hẳn :binhsua144:

Reactions
124
MR
0.000
Học đòi

Giờ muốn theo chân các pro trong này thì tổng tiền phải đầu tư cho tool và các thứ khác khoảng bao nhiêu nhỉ, và tình hình còn kiếm được ko các pro :D

mrquyen

Hero
Reactions
226
MR
0.000
Bản này mình thấy chạy rất mượt, load nhanh , ít bị đứng máy.... Nhạc nghe rất là vui tai ( :binhsua144:)
sau là mình xin đc hỏi 1 số điều
bạn poker có thể cho mình hỏi . Chủ JOB yêu cầu kích 2 Takru khác nhau vậy trên thanh takru mình ghi thông số là 2 à.. còn mấy cái Job nó yêu cầu kích beGun nữa....
( góp ý với bạn là nên thay đỗi nhạc khi hoàn thành JOb hihi )

Last edited by a moderator:

levanky

Newbie
Reactions
294
MR
0.000
trước hết là mình có đoi điều nhận xét về bản 4.0:
Bản này mình thấy chạy rất mượt, load nhanh , ít bị đứng máy.... Nhạc nghe rất là vui tai ( :binhsua144:)
sau là mình xin đc hỏi 1 số điều
bạn poker có thể cho mình hỏi . Chủ JOB yêu cầu kích 2 Takru khác nhau vậy trên thanh takru mình ghi thông số là 2 à.. còn mấy cái Job nó yêu cầu kích beGun nữa....

các loại này chưa chạy được trên tool 3.6 và 4.0 mà bạn.ban ghi là tak : 2 tức là click 1 và chuyển đổi 2 roài

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Up cho ngày mới. Cập nhập thêm5 job IP VN được trả tiền và 11 job fake được trả tiền

IP VN: 38 job
IP Fake: 29 Job

Last edited by a moderator:
Bác poker kìa có mấy bác hỏi về cái tool kìa bên 3.6 em cũng thấy có bác nào bảo vấn đề job hôm sau chạy đc lại mà tool báo hết tiền nữa

Mình đã check cái này rồi, không phải là job hôm sau chạy lại được mà tool báo hết tiền. Các bạn nhìn thấy job có chữ chạy lại nhưng chưa click vào chạy lại thì không thể biết được job còn tiền hay hết. Nhiều khi job đã được trả tiền nhưng pause lại thì lần sau các bạn thấy job vẫn còn hiện ở đó nhưng không thể click bắt đầu được. Bạn nào bị job hết tiền thử test trực tiếp job đấy trong web bằng cách ấn vào bắt đầu xem. Khi nào hiện ra cái bảng có report thì mới biết được job còn tiền hay hết

Up cho ngày mới. Cập nhập thêm5 job IP VN được trả tiền và 11 job fake được trả tiền

IP VN: 38 job
IP Fake: 29 Job
THANK

THANK
ặc ặc mình trã lời roài mà. tool hiên tại ko chạy 2 tak 2 wmlink . không chay các loại # ngoài Ga Tak wmlink people-Group. Và chạy giống như Ga 1 click và các chuyển đổi

THANK

Cái đó tool chưa hỗ trợ cậu ơi, và chắc là không hỗ trợ, làm nhiều nặng tool mà dễ lỗi lắm :-s. Đổi nhạc thì cậu có thể tự đổi nhạc được đó. Cậu thích dùng nhạc nào thì cậu kiếm 1 file wav sau đó rename giống như tên 2 file nhạc và copy đè vào là được

job sever euro có 1 job search error là sao vậy bác...chạy 2 3 lần vẫn không làm đc

Thế chắc là cái job đó nó bị mất trên trang search rồi, hôm nay mình có check lại mình ko search nó bằng tay được

Cái đó tool chưa hỗ trợ cậu ơi, và chắc là không hỗ trợ, làm nhiều nặng tool mà dễ lỗi lắm :-s. Đổi nhạc thì cậu có thể tự đổi nhạc được đó. Cậu thích dùng nhạc nào thì cậu kiếm 1 file wav sau đó rename giống như tên 2 file nhạc và copy đè vào là được

Thế chắc là cái job đó nó bị mất trên trang search rồi, hôm nay mình có check lại mình ko search nó bằng tay được
Vậy là JOB yêu cầu kick 2-3 Tak.ru khác nhau là không add vào JOB đc hả bạn...Mình làm 1Tak+ chuyển đỗi nó cứ báo trả về hoài. 2 lần nó từ chối luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week