Referrer Tuyển ref Seosprint và Vip-prom (List job update hàng tuần)

Cậu này uytisn và rất nhiệt tình up cho cậu

lần bão seo trước làm mình bị ban mất chục acc nên nản quá bỏ giờ xem ra tình hinh có vẻ khả quan muốn chơi thử thằng vip-prom xem sao!!! bác thớt có khoảng nhiêu job thế???

Trang seoprint hơn 1 năm vẫn còn sống ah, ngày mình bỏ mmo là nó mới ra đời giờ vẫn còn, lâu quá k chơi chả nhơ gì, có nhu cầu chiến lại nếu thớt có hd có thể gởi qua mail mình mình sẽ ref rồi chiến với

lần bão seo trước làm mình bị ban mất chục acc nên nản quá bỏ giờ xem ra tình hinh có vẻ khả quan muốn chơi thử thằng vip-prom xem sao!!! bác thớt có khoảng nhiêu job thế???
Vip-prom ít job vs ít tiền hơn seosprint nữa đó bạn :binhsua10:

Trang seoprint hơn 1 năm vẫn còn sống ah, ngày mình bỏ mmo là nó mới ra đời giờ vẫn còn, lâu quá k chơi chả nhơ gì, có nhu cầu chiến lại nếu thớt có hd có thể gởi qua mail mình mình sẽ ref rồi chiến với

Pm mình team thử cho 1 lần rồi chiến lại Seo nhé. Trên có ghi yh ấy :binhsua02:

- - - Updated - - -

Vip-prom ít job vs ít tiền hơn seosprint nữa đó bạn :binhsua10:

Tks đã trả lời dùm mình ^^!

- - - Updated - - -

active ref ay ban @@

Mình đâu có nhận active dùm ref đâu @@

đã ref vip-prom ID : 479037
đang chờ xin list job
inbox cho mình list nhé

Last edited by a moderator:
cho mình hướng dẫn các bước làm việc với seo, vip bằng tool VNJ với, sẽ chăm chỉ làm ref cho bạn.

vừa ref cho cậu rồi nhé ID: 1964800 seo nhé

Hix đã nói là báo danh vào email mà :binhsua140:

- - - Updated - - -

cho mình hướng dẫn các bước làm việc với seo, vip bằng tool VNJ với, sẽ chăm chỉ làm ref cho bạn.
list job có hướng dẫn ko bạn mình là newbie nếu có hướng dẫn thì chăm chỉ cầy :D

K còn hướng dẫn newbie nữa. Nhưng nếu đã biết làm sơ thì mình teamview cho 1 lần. Đc thì pm Yh :binhsua144:

cậu có cung cấp tool k,mà tool là auto đúng ko,nếu cung cấp tool + list mình sẽ làm ref cho câu,web-ip mình acc Light lâu rồi nên k cần chỉ dạy j cả =))

Chủ thớt đã team cho mình và phải nói là công việc rất dễ làm, dễ hiểu!
P/S: Giờ vẫn đang kẹt vụ không thấy thằng GA!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week