Other Tuyển REF seosprint, vip-prom: RB 80% + Bonus 10$ and more

Status
Not open for further replies.
Bn1 seo
id: 1024185

Done:

Thanks so much!

ah cậu ơi
bn1 tớ đc 0.1
bn2 đc 0.1
bn 4 đc 0.4 fai đc tổng cộng 0.6$ chứ
tổng số job đc hơn 500 rồi, nếu đc cho mình nhận cả bn3 nữa

định không vào comment khi bạn nhận bonus 0.4$ của zen nhưng lại thấy tiếp comment này của bạn, thấy bạn tham quá, nên buộc lòng mình phải vào comment.

Ban đầu bạn làm ref của mình, ngày 3-7 bạn yêu cầu mình bonus theo topic tuyển ref của mình, mình đã bonus cho bạn 0.15$, đến ngày 5-7 bạn yêu cầu mình xóa bạn trong list ref để nhận upline khác, mình nghĩ dạo này mình bận, nên để bạn chuyển upline khác sẽ nhận sự hỗ trợ tốt hơn, nhưng không ngờ đến ngày 8-7, bạn lại yêu cầu bonus ở tại topic của bạn zen,trong 3 ngày bạn đã làm được bao nhiêu job để nhận được bonus từ bạn ấy?mình nghĩ chắc là không đủ điều kiện để nhận bonus đâu.mình đã định không comment về việc làm của cậu, nhưng hôm nay khi vào topic tuyển ref của zen mình lại thấy cậu thắc mắc việc bonus, thấy hơi bức xúc thay cho bạn zen nên mình quyết định comment lại, vì bạn quá ...tham lam :m160:

Last edited by a moderator:
ah cậu ơi
bn1 tớ đc 0.1
bn2 đc 0.1
bn 4 đc 0.4 fai đc tổng cộng 0.6$ chứ
tổng số job đc hơn 500 rồi, nếu đc cho mình nhận cả bn3 nữa

ăn được bên topic chị coingo1211 BN rồi lại yêu cầu xóa ref qua đây để kêu zen làm upline, xong lại ăn BN, tớ chẳng hiểu bạn là loại người gì, 1$ không đáng là bao nhưng cái cách ăn ở như thế không hay chút nào đâu bạn à:-<

định không vào comment khi bạn nhận bonus 0.4$ của zen nhưng lại thấy tiếp comment này của bạn, thấy bạn tham quá, nên buộc lòng mình phải vào comment.

Giỡn mặt với siu nhân sịp đỏ sao trời :binhsua159:
Dám ức híp zen bé bỏng mong manh dễ vỡ của ta sao trời :binhsua111:
Quá tham lam thành ra mỏ nhọn :binhsua85::binhsua48::binhsua164::binhsua51:

bonus tiếp nào đã đủ 500 job
ID: 982685
LR U2466790

pm luongxuancong

Ban đầu bạn làm ref của mình, ngày 3-7 bạn yêu cầu mình bonus theo topic tuyển ref của mình, mình đã bonus cho bạn 0.15$, đến ngày 5-7 bạn yêu cầu mình xóa bạn trong list ref để nhận upline khác, mình nghĩ dạo này mình bận, nên để bạn chuyển upline khác sẽ nhận sự hỗ trợ tốt hơn, nhưng không ngờ đến ngày 8-7, bạn lại yêu cầu bonus ở tại topic của bạn zen,trong 3 ngày bạn đã làm được bao nhiêu job để nhận được bonus từ bạn ấy?mình nghĩ chắc là không đủ điều kiện để nhận bonus đâu.mình đã định không comment về việc làm của cậu, nhưng hôm nay khi vào topic tuyển ref của zen mình lại thấy cậu thắc mắc việc bonus, thấy hơi bức xúc thay cho bạn zen nên mình quyết định comment lại, vì bạn quá ...tham lam :m160:

ở tớ tham lam + nhỏ mọn vậy trả lại bonus cho coingo1211 nè, ko ngụy biện nữa

tớ comment như vậy không phải để đòi lại 0.15$ mà tớ đã bonus cho cậu, chỉ là thấy bất bình cho zen thôi, nếu muốn lấy lại bonus tớ đã không xóa cậu khỏi danh sách ref, tớ chỉ thấy bất bình cho zen nên mới comment như vậy, nếu cậu thấy sai thì lần sau đừng làm như vậy nữa là được, còn tớ những gì tớ đã hứa tớ sẽ làm, tớ đã hứa bonus cho ref tớ sẽ làm,không cần cậu phải trả lại tớ số tiền bonus ấy,tớ trả lại cậu số tiền cậu vừa gửi lại tớ.

Payment Mode Account
Date 07/09/2012 14:07
Batch 102573357
From U5092948 (NguyenNga84)
To U8249449 (LLawliet)
Amount $0.17
Memo trả lại cậu tiền cậu gửi tớ
Payment Purpose Other

Cậu nên tự suy nghĩ, tớ đã nói rồi, tiền bạc không quan trọng, chủ yếu là cách cậu sống ra sao, bởi vì cậu là ref của coingo1211 được bao lâu, xin xóa ref khỏi chị ý, chị ý đồng ý, nhưng đâu ngờ tới cậu qua cậu zen là để ăn BN đâu, còn thực sự, chị ấy cần số đã BN cho cậu ấy, chị ý đã không xóa cậu ra khỏi list ref của chị ý rồi, cậu nghĩ mà xem được mấy người xóa ref của mình để cho họ qua ref người khác:-<:binhsua153:

Quái tên zen kia đâu rùi online check mail update job dùm ta cái naòoooooooooooooooooo:binhsua168::binhsua164:

ăn được bên topic chị coingo1211 BN rồi lại yêu cầu xóa ref qua đây để kêu zen làm upline, xong lại ăn BN, tớ chẳng hiểu bạn là loại người gì, 1$ không đáng là bao nhưng cái cách ăn ở như thế không hay chút nào đâu bạn à:-<

Cậu nên tự suy nghĩ, tớ đã nói rồi, tiền bạc không quan trọng, chủ yếu là cách cậu sống ra sao, bởi vì cậu là ref của coingo1211 được bao lâu, xin xóa ref khỏi chị ý, chị ý đồng ý, nhưng đâu ngờ tới cậu qua cậu zen là để ăn BN đâu, còn thực sự, chị ấy cần số đã BN cho cậu ấy, chị ý đã không xóa cậu ra khỏi list ref của chị ý rồi, cậu nghĩ mà xem được mấy người xóa ref của mình để cho họ qua ref người khác:-<:binhsua153:

Cám ơn và xin lỗi bạn coingo
Cám ơn bạn chim cút :D

To Llawliet: cám ơn bạn đã ủng hộ, nhưng bạn đã lừa dối tớ rồi! Tớ đã del ID 982614 khỏi ds ref. Một lần nữa cảm ơn bạn đã ủng hộ!

Cám ơn và xin lỗi bạn coingo
Cám ơn bạn chim cút :D

To Llawliet: cám ơn bạn đã ủng hộ, nhưng bạn đã lừa dối tớ rồi! Tớ đã del ID 982614 khỏi ds ref. Một lần nữa cảm ơn bạn đã ủng hộ!

hi, cám ơn thì nhận chứ xin lỗi thì không cần đâu bạn, bạn đâu có lỗi gì đâu, mình tự nguyện xóa ref cho bạn ấy mà, hì, up lên dùm bạn kiếm được nhiều ref pro

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week