Other Tuyển REF seosprint, vip-prom: RB 80% + Bonus 10$ and more

Status
Not open for further replies.
Chẳng hiểu sao độ này em vào seosprint không được ? :(
vào seopsrint.net toàn hiện ra tiêu đề thế này với 1 trang trắng. Ai giúp mình với ???

Payment Mode Account
Date 10/19/2012 11:58
Batch 115378606
From U4868888 (onevnd)
To U5952134 (blessoul)
Amount $0.10
Memo Seosprint BN1
Payment Purpose Gift/Donation
thanks đã nhận

ID: 1322176
LR: U5952134
Bonus 2
đợi bonus lần 2:binhsua172:

http://mmo4me.com/showthread.php?82204-Event-WEB-IP-dong-bon&p=1748395#post1748395

Bà con qua đây nhận random tool làm nv nha :m121:

- - - Updated - - -

hình như rb ở seo là set auto sẵn trên site, upline cũng ko thể can thiệp mà bạn?

auto phần click quảng cáo với đọc mail thôi bạn làm nhiệm vụ không có nhé. hỏi các pro khác rồi

auto refback chỉ được tính cho phần click và quảng cáo, phần làm job thì ko được tính. tuy nhiên trước đây mọi người đều hiểu nhầm phần refback này là bao gồm cả phần làm job nên khi nói refback 80% là đã tính cả vào đó rồi, còn mỗi upline lại có chế độ BN riêng. bạn Zen có chế độ BN như vậy cũng đã là hơn cả rb rồi, vì upline chỉ nhận được 5-10% số tiền khi ref làm nhiệm vụ thôi.

PS: chế độ refback và BN của bạn Zen ở đây chính là autorefback 80% và BN khi đạt được số lượng nhiệm vụ nhất định nhé, còn lại không có RB bằng tay nữa bạn hellboy211 nhé :m003:

auto refback chỉ được tính cho phần click và quảng cáo, phần làm job thì ko được tính. tuy nhiên trước đây mọi người đều hiểu nhầm phần refback này là bao gồm cả phần làm job nên khi nói refback 80% là đã tính cả vào đó rồi, còn mỗi upline lại có chế độ BN riêng. bạn Zen có chế độ BN như vậy cũng đã là hơn cả rb rồi, vì upline chỉ nhận được 5-10% số tiền khi ref làm nhiệm vụ thôi.

PS: chế độ refback và BN của bạn Zen ở đây chính là autorefback 80% và BN khi đạt được số lượng nhiệm vụ nhất định nhé, còn lại không có RB bằng tay nữa bạn hellboy211 nhé :m003:

bạn nói chổ mà upline nhận được 5-10% hình như không đúng hay sao ah. mình chưa nói chuyện Rb hay ko nhé. mình test 1 ref của mình do mình chơi lun thì thấy số tiền nhận được tùy theo % do rating của ref mà.

RB không bạn sao mà cứ lơ vậy

Mình yêu cầu RB chứ không phải BN. bạn đọc tiêu đề của thớt lại đi RB 80% mình đã nhận được đồng nào

mình hỏi tiền RB mà BN thì nhận rồi.

sao chủ thớt lơ lun vậy ta. kêu Rb mà im lìm hen =))

bạn nói chổ mà upline nhận được 5-10% hình như không đúng hay sao ah. mình chưa nói chuyện Rb hay ko nhé. mình test 1 ref của mình do mình chơi lun thì thấy số tiền nhận được tùy theo % do rating của ref mà.

Chốt lại là như vầy: ( trích dẫn lời chị máy bay còi ) :m021:

PS: chế độ refback và BN của bạn Zen ở đây chính là autorefback 80% và BN khi đạt được số lượng nhiệm vụ nhất định nhé, còn lại không có RB bằng tay nữa bạn hellboy211 nhé

quên mất tối chủ nhật không đưa cậu BN4
ID: 982685
LR chứ ký .SEO

thôi lượn vậy. để cái tit là Rb 80% bó tay

Ps nên sửa lại cái title nhé

OK, tiếp thu. Bạn cũng hiểu dùm là topic lập ra từ rất lâu khi còn rb 80%, sau này có nhiều thay đổi tuy nhiên title thì ko để ý nên vẫn vậy.
Chủ thớt thì ko thể online hàng ngày nhưng vẫn cố gắng BN đủ cho các bạn, cũng chưa scam ai hay cố tình xù của ai cái j.
Ở đây cũng toàn người lớn cả, nói năng lịch sự là đủ hiểu nhau rồi phải ko bạn?

Chốt lại là như vầy: ( trích dẫn lời chị máy bay còi ) :m021:

Cám ơn 2 bạn còi!

Cái RB 80% đó là auto RB bạn nhé. Lúc trước, seosprint cho phép chỉnh được cái auto RB này, nhưng sau này upline ko chỉnh được nữa, mà phụ thuộc vào chính downline.
Thật sự là bây giờ tớ mới nghe nói auto RB ko tính cho phần làm job, tìm thử trong seo mà chưa thấy nói gì. Tuy nhiên, tớ vẫn sẽ giữ nguyên chế độ như trước, là auto RB + BN nhé! Cái title thì có từ lúc còn chỉnh được %RB, chứ tớ cũng ko muốn lừa ai ở đây cả.
Cám ơn bạn đã ủng hộ!

bạn có thể check lại, đây là quy định của seo và mình cũng đã check rồi, nếu upline có điểm rating <300 thì sẽ chỉ nhận được 5% số tiền làm job của ref, còn nếu upline có điểm rating là >=300 thì sẽ nhận được max là 10% số tiền làm job của ref. Khi bạn check thì nhớ chỉ làm job chứ đừng click hay đọc mail nhé. :m003: nếu đúng là như mình nói thì bạn quay lại xác nhận hộ cái nhé . còn phần click và đọc mail thì phần % nhận được từ ref mới phụ thuộc vào rating của upline và rating của ref

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,898
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week